ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે કોઈ શુભ સમાચાર સિંહ રાશિને વેપારમાં ગતિ મળશે - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને મળશે કોઈ શુભ સમાચાર સિંહ રાશિને વેપારમાં ગતિ મળશે

મેષ આજે, કાર્યસ્થળ પર તમારા ગૌણ અધિકારીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે વધુ પડતી દલીલ કરવાનું ટાળો, નહીં તો મોટી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. વ્યવસાયમાં કોઈ એવી ઘટના અથવા કરાર થઈ શકે છે જેનાથી તમને મોટી રકમ મળી શકે છે. કોર્ટના મામલામાં અત્યંત સતર્ક અને સાવધાન રહેવું. રાજકારણમાં કોઈ પણ વિશ્વાસપાત્ર વ્યક્તિ દગો કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે. વધુ ઝડપે વાહન ન ચલાવો નહીંતર અકસ્માત થઈ શકે છે. તમે પોલીસ સાથે મુશ્કેલીમાં પડી શકો છો. ઉપાયઃ- આજે ભગવાન ગણેશને પીળા ફૂલ ચઢાવો. ગણેશ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

વૃષભ તમને કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તાબેદાર અને ઉપરી અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશન મળશે. વેપારમાં નવા કરાર થશે. રમતગમત સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. કોર્ટ કેસમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. નિર્માણ કાર્યમાં આવતી અડચણો દૂર થશે. મંગલ ઉત્સવ વગેરે જેવા પારિવારિક કાર્યોમાં હાજરી આપવી પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વેપારમાં પ્રગતિ થશે. જંગમ અને જંગમ મિલકત વિવાદનું કારણ બની શકે છે. ઝઘડા અને ઝઘડાઓ ટાળો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. અન્યથા પરિવારમાં બિનજરૂરી દલીલો શક્ય છે. લાંબી મુસાફરી શ્રેષ્ઠ નથી. આળસ ટાળો. ઉપાયઃ- ભગવાન શિવને શેરડીના રસથી અભિષેક કરો.

મિથુન આજે તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ઉતાવળમાં ન લો. તમારી લાચારીનો લાભ દુશ્મનો ઉઠાવી શકે છે. ટૂંકી યાત્રાઓની તકો બનશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વ્યસ્તતા વધુ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં યોગ્ય સુધારા કરવામાં સફળતા મળશે. તમારામાં વધુ વિશ્વાસ રાખો. બીજા પર નિર્ભર ન રહો. કામ સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ અનુકૂળ રહેવાની સંભાવના છે. શત્રુ પક્ષ તરફથી વિશેષ સમસ્યાઓ વગેરેની સંભાવના છે. સામાન્ય સંઘર્ષની સાથે કાર્યક્ષેત્રમાં લાભ અને પ્રગતિની તકો મળશે. કરિયરમાં સફળતા મળશે. પ્રવાસ પર જવાની તકો બનશે. રાજનીતિમાં તમારી મહત્વકાંક્ષાઓ પૂર્ણ થશે. ઉપાયઃ- ગાયને ખીર ખવડાવો અને ધાર્મિક સ્થાન પર બાસમતી ચોખા અને ખાંડનું દાન કરો.

કર્ક આજનો દિવસ સંઘર્ષથી ભરેલો રહેશે. ચાલી રહેલા કામમાં અડચણ આવશે. કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકથી કામ લો. સામાજિક કાર્યોમાં રસ ઓછો રહેશે. વેપાર ક્ષેત્રે સંકળાયેલા લોકોને ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં રોકાયેલા લોકોએ તેમના સાથીદારો સાથે વધુ સંકલન બનાવવાની જરૂર પડશે. ધીરજ રાખો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. મહત્વપૂર્ણ કામમાં સંઘર્ષ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર વિરોધીઓ તમને નીચું લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. આ બાબતે સાવચેત રહો. ઉપાયઃ- આજે ગુરુ માટે ઉપાય કરો. કોઈને છેતરશો નહીં.

સિંહ આજે સંબંધીઓ અને નજીકના મિત્રોના સહયોગથી વેપારમાં ગતિ આવશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ ઓછી થશે. સમાજમાં ઉચ્ચ પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે સંપર્ક વધશે. તમારામાં વિશ્વાસ રાખો. ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા લોકોને ઉદ્યોગમાં લાભ અને પ્રગતિની તકો મળશે. આજીવિકાના કામમાં કામ કરતા લોકોને તેમની મહેનતનું ફળ મળશે. મનમાં સંતોષ વધશે. તમને તમારું મનપસંદ ભોજન મળશે. રાજકારણમાં ઉચ્ચ સ્થાન ધરાવતી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા વધશે. વાહન સુવિધા ઉત્તમ રહેશે. ઉપાયઃ- હળદરની માળા પર બૃહસ્પતિ ગાયત્રી મંત્રનો 11 વાર જાપ કરો.

કન્યા રાશિ રાજકારણમાં તમારું નામ પ્રખ્યાત થશે. વેપારમાં નવા ભાગીદારો બનશે. વિજ્ઞાનના ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને તેમના કામમાં વિસ્તરણ વિશે માહિતી મળશે. બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોના સપના સાકાર થશે. પૈતૃક મિલકતનો વિવાદ પોલીસની મદદથી ઉકેલાશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે તમને કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પણ મળશે. જો તમે કેદ છો, તો તમને જેલમાંથી મુક્ત કરવામાં આવશે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. ઉપાયઃ- આજે સવારે હનુમાનજીના દર્શન કરો અને હનુમાનજીના ચરણોમાં સિંદૂર ચઢાવો.

તુલા આજે કોઈ શુભ ઘટના બની શકે છે. કોઈ નવું કામ શરૂ કરવાનું ટાળો નહીંતર નુકસાન થઈ શકે છે. નોકરીયાત વર્ગને રોજગારની શોધમાં ભટકવું પડશે. તમારે કોઈ કામ માટે અનિચ્છનીય પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. ઉદ્યોગમાં નવા કરાર થશે. કેટલીક પારિવારિક જવાબદારી પૂરી થશે. તમે ઘર અથવા વ્યવસાયના સ્થળે વૈભવી વસ્તુઓ માટે બચાવેલા પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. વિદેશ સંબંધિત બાબતોમાં તમને સફળતા મળશે. તમારા કાર્યક્ષેત્ર અથવા નોકરીમાં સારું પાત્ર જાળવો. અન્યથા તમે કોઈ મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો. ઉપાયઃ- ઘરના વડીલોનું સન્માન કરો. કોઈને કઠોર શબ્દો ન બોલો.

વૃશ્ચિક આજે તમારી જરૂરિયાતો વધારે ન વધવા દો. સમાજમાં સન્માન અને પ્રતિષ્ઠા પ્રત્યે સભાન રહો. ગુપ્ત દુશ્મનો તમારી નબળાઈનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પ્રયાસ કરશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે. તમારા સહકર્મીઓ સાથે તાલમેલ જાળવી રાખવાની જરૂર પડશે. વેપારમાં ખંતથી કામ કરો. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા મળશે. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ અભિયાનની કમાન મળી શકે છે. રાજકારણમાં પદ અને કદ વધશે. સરકાર સાથે જોડાયેલા લોકોને નવી જવાબદારીઓ મળશે. ઉપાયઃ- આજે દશરથ દ્વારા લખાયેલ શનિ સ્તોત્રનો ત્રણ વાર પાઠ કરો.

ધનુરાશિ આજે માતા સાથે બિનજરૂરી મતભેદ થઈ શકે છે. અથવા તમારે તેમનાથી દૂર જવું પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં આરામ અને સુવિધાઓનો થોડો અભાવ રહેશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં બિનજરૂરી અડચણ આવી શકે છે. તમારે કોઈ અનિચ્છનીય પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. પ્રવાસ દરમિયાન વિજાતીય જીવનસાથી સાથે તમારી નિકટતા વધશે. પરંતુ ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો. ઉતાવળ ટાળો. નહિંતર, ઉતાવળ જીવલેણ સાબિત થશે. તમારા અને વરિષ્ઠ અધિકારી વચ્ચે બિનજરૂરી મૂંઝવણ અને અવિશ્વાસના કારણે તમારી નોકરીમાં વિવાદની સ્થિતિમાં, તમને તમારા પદ પરથી દૂર કરવામાં આવી શકે છે. તેથી, તમારે અત્યંત ધીરજ સાથે કામ કરવું પડશે. ઉપાયઃ- આજે તમારું કામ ઈમાનદારીથી કરો અને શનિ મંત્રનો 21 વાર જાપ કરો.

મકર આજે વિદેશ પ્રવાસ કે લાંબા અંતરની યાત્રાની તકો મળશે. તમને તમારા સાસરિયાઓ તરફથી કોઈ શુભ કાર્યક્રમનું આમંત્રણ મળશે. વ્યવસાયમાં નવા સહયોગીઓ પ્રગતિના પરિબળો સાબિત થશે. સરકારના સહયોગથી ઉદ્યોગમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. તમે વિદેશ પ્રવાસ અથવા લાંબા અંતરની યાત્રા પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓનું માર્ગદર્શન અને સાથ મળશે. લોકોને આધ્યાત્મિક પ્રવૃત્તિઓથી આર્થિક લાભ થશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. બેરોજગારોને રોજગારની તકો મળશે. વાહનની સુવિધામાં વધારો થશે. ઉપાયઃ- કેસર સાથે ઘીલાલ ચંદન હનુમાનજીને ચઢાવો.

કુંભ આજે તમે તમારું કામ છોડીને મોજ-મસ્તીમાં વ્યસ્ત રહેશો. લક્ઝરીમાં વધુ રસ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થાન પરિવર્તન થઈ શકે છે. વેપારમાં પોતાનું કામ બીજા પર છોડી દેવાની આદત જળવાઈ રહેશે. તમે તમારું મહત્ત્વનું કામ જાતે કરો. નહીંતર કરેલું કામ બગડી શકે છે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકો તેમના બોસ દ્વારા ઠપકો આપી શકે છે. તમે તમારું કામ ધ્યાનથી કરો. ઉદ્યોગમાં વધુ ખર્ચ થશે. નફો ઓછો થશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારી સાથે બિનજરૂરી તકરાર થઈ શકે છે. આલ્કોહોલ પીધા પછી વાહન ચલાવશો નહીં, નહીં તો અકસ્માત થઈ શકે છે. ઉપાયઃ- ભગવાન શ્રી ગણેશને દુર્વા ઘાસ અને મોદક અર્પણ કરો અને આરતી કરો.

મીન આજે તમને બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. અભ્યાસ અને અધ્યાપન સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ સફળતા મળશે. નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. બળ સાથે જોડાયેલા લોકો તેમના શત્રુઓ પર વિજય મેળવશે. રાજનીતિમાં તમારા વિરોધીઓની હાર થશે. નવા કામો શરૂ કરી શકો છો. વિજ્ઞાન અને ટેક્નોલોજીના ક્ષેત્રમાં તમારી બૌદ્ધિક કુશળતાની પ્રશંસા થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં નોકર મળવાથી આદિના સુખમાં વધારો થશે. રાજકારણમાં મહત્વપૂર્ણ અભિયાન શરૂ કરવાની જવાબદારી તમને મળશે. ઉપાયઃ- સાત પ્રકારના અનાજનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *