મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને વેપારમાં આવક વધવાની સંભાવનાં છે કન્યા રાશિને દિવસ ફળદાયી રહેશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને વેપારમાં આવક વધવાની સંભાવનાં છે કન્યા રાશિને દિવસ ફળદાયી રહેશે

મેષ આજે તમારું મન થોડું પરેશાન રહી શકે છે. તમને વેપારમાં સારી તકો મળી શકે છે. તેમ છતાં, તમે તેમનાથી ખૂબ સંતુષ્ટ થશો નહીં. નોકરી કરતા હશો તો ધંધાની ઈચ્છા રહેશે. આજે તમારે અધીરાઈથી બચવું જોઈએ. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.

વૃષભ વેપારમાં આવક વધવાની સંભાવના છે. જૂનું દેવું ચૂકવવા માટે દિવસ ખૂબ જ સારો છે. પરંતુ આજે તમારે કોઈપણ પ્રકારની લોન લેવાની પ્રવૃત્તિથી દૂર રહેવું જોઈએ. નિર્માણ કાર્ય સાથે જોડાયેલા લોકોને સખત મહેનત કર્યા પછી સારા પરિણામ મળશે. તમે કોઈ મિત્રને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો.

મિથુન આજે તમે ખૂબ જ સક્રિય રહેશો. વેપારને લગતા નવા વિચારો તમારા મનમાં આવશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવામાં તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કાર્યસ્થળમાં કેટલાક લોકો તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરશે. લોકો તમને ખાતરી આપશે પણ તમારી મદદથી પીછેહઠ કરશે. તમારા પ્રેમીને કોઈપણ પ્રકારનું જૂઠ ન બોલો.

કર્ક તમે તમારી કાર્યશૈલીથી અસંતુષ્ટ રહી શકો છો. ભવિષ્યમાં ખરાબ પરિણામ આવે એવું કંઈ ન કરવું. તમે જેમનું સન્માન કરો છો તેઓ તમને ખોટી સલાહ આપી શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં સમય અવશ્ય આપો. અધિકારીઓમાં તમારી છબીની કાળજી લો.

સિંહ આજે તમે લોકોની વચ્ચે ખૂબ જ સક્રિય રહેશો. તમે વ્યવસાયમાં કેટલાક મોટા પૈસા રોકાણ કરવાની યોજના પણ બનાવી શકો છો. તમે ઘણા પ્રકારના તહેવારોમાં ભાગ લઈ શકો છો. સંશોધન કાર્ય સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટી સફળતા મળી શકે છે. આજે તમારે એવા કાર્યોથી બચવું જોઈએ જેના વિશે તમને ઓછી માહિતી હોય.

કન્યા રાશિ આજનો દિવસ સામાન્ય રીતે ફળદાયી રહેશે. પારિવારિક વ્યવસાયમાં તમારે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. પૈસાના અભાવે કેટલાક કામ અટકી શકે છે. જે લોકો ભાડા પર રહે છે તેઓ આજે પોતાના માટે ઘર ખરીદવાની યોજના બનાવી શકે છે. અધિકારીઓના વ્યવહારમાં સાવધાની રાખો.

તુલા આજે તમે ખૂબ જ સમજદારીથી સમસ્યાઓનું સમાધાન કરતા રહેશો. તમે કોઈ વિદ્વાન વ્યક્તિના સંપર્કમાં આવી શકો છો. નવી નોકરી માટે અરજી કરવા માટે સમય સારો છે. તમે વ્યવસાયમાં ફેરફાર કરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક રહેશો. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ પર તમારો પ્રભાવ નોંધપાત્ર રીતે વધી શકે છે. આજે તમારે ખૂબ જ સમજી વિચારીને જ લોકોની મદદ કરવી જોઈએ.

વૃશ્ચિક આજે કેટલાક લોકો તમારો સમય બગાડશે. જો લોકો તમારી પાસેથી લોન માંગવાની અપેક્ષા રાખતા હોય, તો તમારે તેમને ના પાડવી જોઈએ. કમિશન સંબંધિત કામમાં નુકસાન થઈ શકે છે. જૂની વાતોને લઈને મન પરેશાન રહેશે. જો તમે સ્વાસ્થ્ય સંબંધી કોઈ સમસ્યાથી પરેશાન છો તો તમારે આજે સાવધાન રહેવું જોઈએ. ચિકિત્સા કાર્યોમાં પૈસા ખર્ચ થશે.

ધનુરાશિ લગ્ન સંબંધિત ચર્ચાઓ માટે આજનો દિવસ શુભ છે. તમે તમારી તરફેણમાં મિલકત સંબંધિત વિવાદોનું સમાધાન કરશો. હૃદયના દર્દીઓને સ્વાસ્થ્ય લાભ મળી શકે છે. તમે કોઈ સામાજિક મેળાવડામાં હાજરી આપી શકો છો. અટવાયેલા પૈસા મળવાની સંભાવના છે.

મકર કાર્યસ્થળ પર તમારું વર્ચસ્વ વધશે. આજે તમારી ભૂલોનું મૂલ્યાંકન કરો. આનાથી તમે ઘણી સમસ્યાઓનું સમાધાન કરી શકશો. સહકર્મીઓ તમારાથી ખૂબ ખુશ રહેશે. રાજનેતાઓ માટે આજનો દિવસ શુભ છે. તમે તમારા પ્રેમીને લગ્નનો પ્રસ્તાવ આપી શકો છો.

કુંભ કાયદાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. આજે તમારે તમારા દસ્તાવેજોનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. કેટલાક લોકો તમારા કામમાં અવરોધ ઉભો કરવાનો પ્રયાસ કરશે. મોટી આર્થિક પ્રવૃત્તિઓ માટે આજનો દિવસ શુભ નથી. સંતાનોને લઈને થોડી ચિંતા થઈ શકે છે.

મીન આજે તમારે ખૂબ જ શાંત રહેવું જોઈએ. તો જ તમે સંજોગો અનુસાર નિર્ણયો લઈ શકશો. તમને એવી તકો મળશે જ્યાં તમારે બેમાંથી પસંદગી કરવાની રહેશે. નવો વ્યવસાય શરૂ કરતા પહેલા, તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લો. પરંતુ તમારી નબળાઈઓ કોઈની સાથે શેર કરશો નહીં. અનૈતિક વર્તન ધરાવતા લોકોની સંગતથી અંતર રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *