૨૦ મે રાશિફળ આજનો દિવસ બેરોજગારોને મળશે સફળતા આપેલા પૈસા આવશે પાછા - khabarilallive    

૨૦ મે રાશિફળ આજનો દિવસ બેરોજગારોને મળશે સફળતા આપેલા પૈસા આવશે પાછા

મેષ: આજે આર્થિક બાબતોમાં આયોજનબદ્ધ રીતે કામ કરવાથી સફળતા મળશે. અગાઉ અટકેલી નાણાકીય યોજના પૂર્ણ થવાની સંભાવના રહેશે. તમને ભાઈ-બહેનો તરફથી સામાન્ય સુખ અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં આવક વધશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યોના સહયોગ અને સહયોગથી પૈતૃક સંપત્તિનો મામલો ઉકેલાશે.

વૃષભ: આજે ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમને તમારા સાસરિયા પક્ષ તરફથી કોઈ શુભ પ્રસંગના સારા સમાચાર મળશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિના સહયોગથી આર્થિક લાભ થશે. પૈતૃક સંપત્તિ મળવાના ચાન્સ રહેશે. શેર, લોટરી, દલાલી, સટ્ટા વગેરેથી આર્થિક લાભ થશે.

મિથુન: આજે આર્થિક ક્ષેત્રમાં મોટા ઉતાર-ચઢાવ આવશે. બાંધકામ સંબંધિત કામોથી આર્થિક લાભ થશે. રાજકારણમાં મોટી મૂડી રોકાણ કરવાનો નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો. વિદેશથી ધન અને ઝવેરાત પ્રાપ્ત થશે. સંચિત મૂડી ખર્ચવાનું ટાળો.

કર્ક: વ્યવસાયમાં આજે કરવામાં આવેલા કેટલાક ફેરફારો ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમને લોટરી, દલાલી વગેરેથી અચાનક નફો થશે. તમને વિજાતીય જીવનસાથી પાસેથી ઇચ્છિત ઉકેલો મળશે. તમારા સંતાનની નોકરી કે રોજગારથી આર્થિક લાભ થવાની શક્યતાઓ છે. સામાજિક કાર્યોમાં તમારી ક્ષમતા મુજબ ખર્ચ કરો. પૈસાનો બગાડ ટાળો.

સિંહ: આજે આર્થિક ક્ષેત્રે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. અચાનક આર્થિક લાભ અને ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. વાહન, મકાન, મિલકત ખરીદવાની યોજના બનશે. નાણાકીય બાબતોમાં સમજદારીપૂર્વક નિર્ણયો લો. ઉતાવળમાં મૂડી રોકાણ ન કરો. પ્રોપર્ટી સંબંધિત કામમાં તમારે વધુ ભાગવું પડશે. કામ પૂરા થવાની થોડી સંભાવના બની શકે છે. નોકરીમાં આધીન લોકો ફાયદાકારક સાબિત થશે.

કન્યા રાશિ: આજે વિદેશ સેવા સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. કોઈ અધૂરું કામ પૂરું થવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. વેપારમાં નવા સહયોગીઓ લાભદાયી સાબિત થશે. નોકરીમાં આધીન લોકો ફાયદાકારક સાબિત થશે. વ્યવસાયિક યોજના સફળ થશે. શેર, લોટરી, દલાલી વગેરેથી આર્થિક લાભ થશે. સાસરિયાઓ તરફથી આર્થિક મદદ મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં તમને પૈસા અને ભેટ મળશે. તમને ભૂગર્ભ નાણાં અથવા ગુપ્ત નાણાં મળશે.

તુલા: આજે તમને તમારા સાસરિયાઓ તરફથી પૈસા અને ભેટ મળી શકે છે. કોઈ કિંમતી વસ્તુ ચોરાઈ જવાની કે ખોવાઈ જવાની શક્યતા છે. તેથી, સાવચેત અને સાવચેત રહો. આર્થિક ક્ષેત્રમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. પૈસા બચાવવામાં મુશ્કેલી આવશે. લોન લેવામાં વધુ સાવધાની રાખો. નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવા માટે સમય ખૂબ અનુકૂળ રહેશે નહીં. આ બાબતે ખાસ કાળજી લેવી. પ્રોપર્ટીની ખરીદી અને વેચાણ માટે આજનો દિવસ સકારાત્મક રહેશે નહીં.

વૃશ્ચિક: આજે મિલકત સંબંધિત વિવાદોને વહેલામાં વહેલી તકે ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરો. નાણાકીય બાબતોમાં સમજદારીપૂર્વક તમારી મૂડીનું રોકાણ કરો. જાણીતા મિત્રો વતી મિલકતના ખરીદ-વેચાણ સંબંધિત કાર્યમાં તમને લાભ થશે. આર્થિક ક્ષેત્રમાં સુધારો થશે. નાણાકીય ક્ષેત્રે સાવધાન રહો.

ધનુરાશિ: આજે નાણાંકીય આવકની સાથે સાથે ખર્ચમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. આ બાબતે ખાસ કાળજી લેવી. પ્રોપર્ટીની ખરીદી અને વેચાણ સંબંધિત કામમાં તમારે ભાગવું પડી શકે છે. કોઈ મોટો નિર્ણય ઝડપથી ન લો. તમને તમારી માતા તરફથી આર્થિક મદદ મળશે. જૂની લોન ચુકવવામાં સફળતા મળશે. વાહન ખરીદવાની યોજના સફળ થશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્ય માટે સમજી વિચારીને પૈસા ખર્ચો.

મકર: આજે નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવાની તક મળશે. મિલકતના ખરીદ-વેચાણ સંબંધિત કામમાં સાવધાની રાખો. આ બાબતે ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લેવો. આર્થિક બાબતોમાં ક્રમશઃ પ્રગતિની શક્યતાઓ વધુ રહેશે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ પાછળ સંસાધનો ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે પગારમાં વધારો થવાને કારણે નાણાકીય પાસા સુધરશે.

કુંભ: પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવાની શક્યતા રહેશે. મકાન, વાહન ખરીદવાની યોજના બની શકે છે. સંબંધોમાં સતત પ્રયત્નો કરશો તો સફળતા મળશે. વેપારમાં કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. લોન ચુકવવામાં સફળતા મળશે. તમને માતા-પિતા તરફથી પૈસા અને ભેટો પ્રાપ્ત થશે. ત્યાં આપેલા પૈસા પાછા મળશે. રાજનીતિમાં તમને લાભદાયક પદ મળી શકે છે.

મીન: આજે નાણાકીય બાબતોમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ ઓછી થશે. મકાન અને વાહન ખરીદવાની યોજના બનશે. આ બાબતે તમને મિત્રોનો સહયોગ મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં પૈસા અને ભેટનો લાભ થશે. વેપારમાં આવક વધારવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. પિતા તરફથી આર્થિક મદદ મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને પ્રમોશનની સાથે પેકેજમાં વધારાના સમાચાર મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *