ધન બુદ્ધિના દેવ શુક્ર કરશે રાશિ પરિવર્તન ૧૯ મે પછી આ રાશિવાળાનું બદલાઈ જશે જીવન મળશે સંયોગનો અદભુત લાભ - khabarilallive    

ધન બુદ્ધિના દેવ શુક્ર કરશે રાશિ પરિવર્તન ૧૯ મે પછી આ રાશિવાળાનું બદલાઈ જશે જીવન મળશે સંયોગનો અદભુત લાભ

બુધ, બુદ્ધિ અને વાણી માટે જવાબદાર ગ્રહ શુક્રવારે તેની નીચ રાશિ મીન અને સૂર્યની ઉચ્ચ રાશિ મેષમાંથી તેના શત્રુમાં પ્રવેશ્યો છે. અહીં પૂર્વમાં સ્થિત શુક્ર સાથે બુધનો સંયોગ થવાથી લક્ષ્મી નારાયણ યોગ પણ બનશે. 19 મેના રોજ, શુક્ર મેષ રાશિમાંથી તેની પોતાની રાશિ વૃષભમાં પ્રવેશ કરશે. તેની સાથે લક્ષ્મી નારાયણ યોગનો સંયોગ દૂર થશે. મેષ રાશિમાં બુધની યાત્રા શુક્રવાર, 31 મે સુધી ચાલશે. ગ્રહ સંક્રમણની આ ઘટનાઓ કેટલીક રાશિઓ માટે ફાયદાકારક સાબિત થવા જઈ રહી છે.

1લી મેના રોજ ગુરુના રાશિચક્રના પરિવર્તન સાથે મહિનાની શરૂઆત થઈ હતી. હવે બુધ શુક્રવારે સાંજે 6:42 વાગ્યે મીન રાશિમાંથી મેષ રાશિમાં જશે અને શુક્ર 19 મેના રોજ સવારે 8:43 વાગ્યે મેષ રાશિમાંથી નીકળીને વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, શુક્ર 12 જૂન સુધી સાંજે 6.37 વાગ્યે અહીં રહેશે. 14 મેના રોજ સાંજે 5:52 કલાકે સૂર્ય મેષ રાશિમાંથી વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

એક જ મહિનામાં ત્રણ ગ્રહો પોતાની રાશિ બદલી નાખે તો મહિનો સામાન્ય હોય છે, પરંતુ જો ચાર ગ્રહો પોતાની રાશિ બદલી નાખે તો આર્થિક સ્થિતિ, હવામાન અને સામાન્ય લોકો પર તેની અસરના સંકેત મળે છે. તેની ગણતરી વ્યક્તિના નામ અને કુંડળીના આધારે કરવામાં આવે છે. 19મી મેના રોજ ત્રિગ્રહી યોગ બની રહ્યો છે. આ દિવસે સવારથી જ સૂર્ય, ગુરુ અને શુક્રનો ત્રિગ્રહી યોગ બનશે જે 31મી મે સુધી ચાલશે. આવો જાણીએ કોણ છે તે ભાગ્યશાળી રાશિઓ…

મેષ: શુક્રનું સંક્રમણ મેષ રાશિના જાતકોને કરિયરમાં ઘણો ફાયદો કરાવશે. ખાસ કરીને જે લોકો પોતાનું કામ કરે છે અથવા વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છે તેમને લાભ મળશે. આ સમયે મેષ રાશિના લોકો પોતાના વ્યવસાયનો વિસ્તાર કરી શકે છે. જો તમારા પૈસા ફસાયેલા છે તો તમે આ સમયે તેને પરત મેળવી શકો છો. તેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. આ સમયે વિવાહિત જીવનમાં રોમાંસ રહેશે, જે લોકો લવ લાઈફમાં છે તેઓ આ સમયે લવ મેરેજ કરી શકે છે, આ સમય તેના માટે અનુકૂળ છે.

વૃષભ: શુક્ર માત્ર વૃષભ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. આ રાશિ પર તેની સૌથી વધુ અસર પડશે. શુક્રના શુભ પ્રભાવને કારણે વૃષભ રાશિના લોકો આર્થિક રીતે મજબૂત રહેશે. તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે કારણ કે નાણાકીય કટોકટી દૂર થશે અને તમે વૈભવી વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચ કરશો. ઘણા સ્રોતોમાંથી તમારા માટે નાણાકીય લાભના સંકેત છે. તમારી આવક વધવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. 19 મે પછીનો સમય તમારા માટે શુભ છે, તમને નવા કાર્યમાં સફળતા મળશે.

કર્ક રાશિ: વૃષભમાં શુક્રનું રાશિ પરિવર્તન કર્ક રાશિના લોકો માટે વરદાન સમાન છે. આ સમયે નોકરી કરતા લોકોને જબરદસ્ત લાભ મળી શકે છે. આ સમયે કર્ક રાશિના લોકો માટે આવકના સ્ત્રોત વધશે, તમને પ્રમોશનની સાથે પગારમાં પણ વધારો થશે. 19 મેથી શુક્ર ગોચરને કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં ઝડપથી સુધારો થશે. તમારા જીવનમાં આરામ અને લક્ઝરી વધશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી બચત પણ વધી શકે છે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના જે લોકો નવી નોકરી શોધી રહ્યા છે તેમને શુક્ર પરિવર્તનના કારણે સારા સમાચાર મળી શકે છે. આ સમયે તમને નવી નોકરી મળી શકે છે. આ સમયે તમને તમારું બાકી પ્રમોશન મળી શકે છે. આ સમયે ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. આ સમયે સિંહ રાશિના લોકો જે પણ કાર્ય હાથ ધરશે તેમાં સફળતા મળશે. આ સમયે તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી આર્થિક લાભ પણ મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના લોકો શુક્રના વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશને કારણે ધનવાન બની શકે છે. તમારી સંપત્તિ, સમૃદ્ધિ, સુખ અને સુવિધાઓમાં વધારો થશે. વૃષભમાં શુક્રની હાજરીના સમયગાળા દરમિયાન, તમને ઘણા સ્રોતોમાંથી આવક થશે, જેના દ્વારા તમે તમારી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ કરી શકશો. વેપારી વર્ગના લોકોને પણ આ સમયે ફાયદો થશે.

કુંભ: શુક્રનું રાશિ પરિવર્તન કુંભ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય રોશન કરી શકે છે. તમને તમારી કારકિર્દીમાં નવી ઉડાનનો મોકો મળશે. 19 મે પછી વૃષભ રાશિના લોકો ઝડપથી પ્રગતિ કરી શકે છે. ઉપરાંત, આ તારીખ પછી કરવામાં આવેલ રોકાણ પણ તમને નાણાકીય લાભ લાવી શકે છે. વિચારપૂર્વકનું રોકાણ તમારી નાણાકીય સ્થિતિને મજબૂત બનાવશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી કીર્તિ અને કીર્તિમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *