શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને શુભ સમાચાર મળશે કુંભ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને શુભ સમાચાર મળશે કુંભ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા

મેષ રાશિફળ આજનો દિવસ પ્રગતિના માર્ગ પર ચાલવાનો છે. આજે કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. વરિષ્ઠ સભ્યો સાથે કોઈ મહત્વપૂર્ણ બાબતમાં ચર્ચા થઈ શકે છે. આજે અટવાયેલા પૈસા પાછા મળવાની સંભાવના છે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને આજે થોડી સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે.

વૃષભ જન્માક્ષર આર્થિક દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. આજે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. તમારા બાળકો આજે તમારી અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશે, જે તમને ખુશ કરશે. કોઈને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળો. શેર માર્કેટમાં પૈસાનું રોકાણ કરવા માટે દિવસ સારો છે.

મિથુન આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. આજે તમે જે પણ કામ કરશો તેમાં તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. મિત્રો સાથે મનોરંજનના કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકો છો. કોઈપણ કાર્ય શરૂ કર્યા પછી, તમે તેને પૂર્ણ કરવા માટે સખત મહેનત કરશો. વિદ્યાર્થીઓને બૌદ્ધિક અને માનસિક બોજમાંથી રાહત મળશે.

કર્ક જન્માક્ષર સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ થોડો સરેરાશ રહેશે. ચાલી રહેલી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓને અવગણવાથી મોટી બીમારી થઈ શકે છે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય ઘરથી દૂર જઈ શકે છે. નવી યોજનાઓ બનાવવામાં દિવસ પસાર થશે. આજે તમે કેટલીક નિરાશાજનક માહિતી સાંભળી શકો છો.

સિંહ જન્માક્ષર આજનો દિવસ સકારાત્મક પરિણામ લાવવાનો છે. અહીં-તહીં નિષ્ક્રિય બેસીને સમય ન વિતાવો, તે તમને મુશ્કેલી આપી શકે છે. તમારે કાર્યસ્થળ પર આવી રહેલી સમસ્યાઓ વિશે વરિષ્ઠ લોકો સાથે વાત કરવી પડશે. જો સાસરિયાઓ સાથે કોઈ ઝઘડો ચાલી રહ્યો હોય તો તે આજે ઉકેલાઈ જવાની આશા છે.

કન્યા રાશિફળ નોકરીમાં બદલાવનો વિચાર થોડા સમય માટે મુલતવી રાખવો સારું રહેશે. પ્રેમ જીવનમાં કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિના કારણે તણાવ આવી શકે છે. જો તમે કોઈને પૈસા ઉછીના આપ્યા છે, તો આજે તમને તે પાછા મળી શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી નિરાશાજનક માહિતી મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ ચિંતાજનક રહી શકે છે.

તુલા રાશિ આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. તમારા કામમાં બેદરકારી ન રાખો. પરિવારના કોઈ શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેશો. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે મુલાકાત થશે. તમે તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર સાંભળી શકો છો. જૂની ટેન્શન દૂર થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક જન્માક્ષર વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. અભ્યાસમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ શિક્ષકોની મદદથી ઉકેલાશે. બેરોજગાર લોકોને આજે સારી નોકરી મળી શકે છે. આજે કિંમતી ચીજવસ્તુઓની ખોટ અને ચોરી થવાનો ભય છે. આજે તમારો કોઈ પરનો વિશ્વાસ તૂટી શકે છે. પૈસા ઉધાર લેવાનું ટાળો.

ધનુરાશિ જન્માક્ષર આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. કોઈ રાજકીય કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. નોકરીમાં કામ કરતા લોકોએ પોતાની સ્ત્રી મિત્રોથી સાવધાની રાખવી જોઈએ નહીંતર અરાજકતા થઈ શકે છે. વરિષ્ઠ સભ્યો દ્વારા કહેવામાં આવેલી વાત ખરાબ લાગી શકે છે. આજે મુસાફરી દરમિયાન તમને કેટલીક મહત્વપૂર્ણ માહિતી પ્રાપ્ત થશે.

મકર રાશિ પરિણામ માટે આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેવાનો છે. જૂના દેવું સમયસર ચૂકવો અને કોઈને ઉધાર આપવાનું ટાળો. તમારા સાસરિયાઓ તરફથી તમને સન્માન મળશે. કોઈ મિત્ર તમારા ઘરે આવી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષામાં સફળતા મળશે. કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિફળ આજનો દિવસ મુશ્કેલીઓ લઈને આવવાનો છે. વાહનનો ઉપયોગ કરતી વખતે તમારે સાવચેતી રાખવી પડશે. કોઈપણ અટકેલા કામ સમયસર પૂર્ણ થશે, જેનાથી તમને ખુશી મળશે. તમારો તમારા પિતા સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓના ઉચ્ચ શિક્ષણનો માર્ગ મોકળો થશે.

મીન આજે આરામમાં વિઘ્ન આવશે. ઘરેલું જીવનમાં તમારે તમારા જીવનસાથીથી દૂર જવું પડી શકે છે. રસ્તામાં વાહન તુટી જવાથી તમે દુઃખી થશો. કાર્યસ્થળમાં નોકરોના ખરાબ વ્યવહારથી મનમાં અસંતોષ રહેશે. ઘર અથવા વ્યવસાયના સ્થળે લક્ઝરી અને લક્ઝરી આપવા પર વધુ ધ્યાન આપવામાં આવશે. કોર્ટના કેસમાં, તમારી બાજુનો સાક્ષી કાં તો વેચાઈ જશે અથવા તેની જુબાની આપવાનો ઈન્કાર કરશે. જે તમારા માટે વૃદ્ધિ જનરેટ કરશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વ્યસ્તતા વધુ રહેશે. નોકરીમાંથી અધિકારીની ગેરહાજરીનો લાભ તમને મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *