શનિદેવને બદલી ચાલ ૩૦ વર્ષ પછી બન્યો ૨ રાજયોગ પરંતુ આ છ રાશિઓ પર મંડરાશે સંકટના વાદળો - khabarilallive    

શનિદેવને બદલી ચાલ ૩૦ વર્ષ પછી બન્યો ૨ રાજયોગ પરંતુ આ છ રાશિઓ પર મંડરાશે સંકટના વાદળો

શનિદેવ, જેમને કર્મના દેવ, દુ:ખના દેવ, વિલંબના દેવ માનવામાં આવે છે અને ‘ન્યાયના દેવતા’ કહેવામાં આવે છે તેઓ તેમના નક્ષત્રને બદલવાના છે. શનિના આ નક્ષત્ર પરિવર્તનની ઘણી રાશિઓ પર ઊંડી અસર પડશે. શનિ અત્યારે કુંભ રાશિમાં છે અને 2025ના માર્ચ મહિના સુધી કુંભ રાશિમાં રહેશે, પરંતુ આ દરમિયાન શનિનું નક્ષત્ર બદલાઈ રહ્યું છે.

શનિ પોતાનું નક્ષત્ર બદલીને હવે ગુરુના નક્ષત્રમાં પહોંચશે. ખ્યાતનામ જ્યોતિષ પ્રદ્યુમન સૂરીના જણાવ્યા અનુસાર, આ સમયે શનિ દુર્લભ શશ રાજયોગ અને પંચ મહાપુરુષ રાજયોગ બનાવી રહ્યો છે. આવા સંયોજન 30 વર્ષ પછી રચાય છે. શનિદેવના ત્રણ પાસાઓ છે જે વ્યક્તિના જીવનને પ્રભાવિત કરે છે. શનિનું આ નક્ષત્ર પરિવર્તન તમામ 12 રાશિઓને ખૂબ અસર કરશે.

આ ધન કેટલીક રાશિઓને લાભ આપશે જ્યારે કેટલીક રાશિના લોકો માટે શનિથી ડરતો હશે, પરંતુ વાસ્તવમાં શનિ ધનનો સ્વામી પણ છે. શનિની કૃપાથી જ તમને અપાર સંપત્તિ મળે છે. ગુરુની રાશિમાં શનિનું આગમન ધન સંબંધિત તમામ 12 રાશિઓને અસર કરશે.

મેષ: તમને સાનુકૂળ પરિણામ મળશે, ઈચ્છાઓ વધશે, લગ્નમાં વિલંબ થઈ શકે છે. તમે તમારા પાર્ટનરને આગ્રહ ન કરો તો સારું. પીપળના ઝાડને પાણી આપવાથી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિ સાનુકૂળ બનશે.
વૃષભ: શનિ ધન છે અને દસમા ભાવમાં છે. દરેક જગ્યાએ પ્રગતિ, શ્રેષ્ઠ પરિણામો આપશે. શનિ મંદિરમાં જઈને કાળા તલનું દાન કરો.

મિથુન: શનિ દસમા ભાવમાં છે. કાર્યસ્થળ ઘરથી દૂર હોઈ શકે છે. જો આમ થશે તો પ્રગતિના માર્ગો ખુલશે. કોઈ રહસ્યમય આધ્યાત્મિક ગુરુ મળી શકે છે. દર મંગળવારે બજરંગ બલિના ધ્યાન માં થોડો સમય વિતાવો.
કર્કઃ શનિ ધૈયાના આગમનને કારણે વૈવાહિક અને પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આઠમા ભાવમાં શનિના પ્રવેશને કારણે અચાનક આર્થિક લાભ થશે. પારિવારિક જમીન વિવાદનો ઉકેલ આવશે અને આર્થિક લાભ થશે. એક બાઉલમાં સરસવનું તેલ લો અને તેમાં તમારો ચહેરો જુઓ. બાદમાં મંદિરમાં જઈને તે તેલ શનિદેવને અર્પણ કરો.

સિંહ: તમારી રાશિના સાતમા ભાવમાં શનિનું સંક્રમણ નવા વ્યવસાયની તકો લાવશે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધોને મેનેજ કરો નહીંતર તમારે માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. જેઓ અવિવાહિત છે તેમના માટે લગ્નની તકો રહેશે. શનિવારે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરવાથી લાભ થશે.
કન્યાઃ તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં શનિદેવના સંક્રમણને કારણે અત્યારે સમય યોગ્ય નથી. વિચારીને જ ક્યાંક રોકાણ કરો નહીંતર પૈસા ગુમાવી શકો છો. સેવા કાર્યમાં ધ્યાન આપો. કૂતરાઓને બિસ્કિટ ખવડાવો.

તુલા: પાંચમા ભાવમાં શનિદેવનું સંક્રમણ મિશ્ર લાભ આપશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે. વૈવાહિક જીવનમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. બધા શુભ કાર્યો થોડા દિવસો માટે મુલતવી રાખો. માછલીઓને ખવડાવો.
વૃશ્ચિક: શનિ તમારી કુંડળીના ચોથા ભાવમાં ગોચર કરશે. પ્રોપર્ટી કે વાહન ખરીદવા માટે સમય ઘણો સારો રહેશે. શનિવારે કાળી અડદની દાળનું દાન કરો.

ધનુ: તમારી રાશિના ત્રીજા ભાવમાં શનિના સંક્રમણને કારણે તમે સક્રિય રહેશો. ઊંચા ઉર્જા ગ્રાફના કારણે કેટલાક નવા પ્રોજેક્ટ્સ સામે આવી શકે છે. પારિવારિક વાતાવરણ ન બગડે તેનું ધ્યાન રાખવું. જરૂરિયાતમંદોને દાન કરો.
મકર: શનિ હવે બીજા ઘરમાં ગોચર કરશે. તેનાથી આર્થિક લાભ થશે. આવકના સ્ત્રોત વધશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ જાળવવામાં થોડી મુશ્કેલીઓ આવશે. શનિવારે શનિબીજ મંત્રનો જાપ કરો.

કુંભ: સાદે સતીની દશામાં, શનિ તમારી રાશિમાં પહેલેથી જ હાજર છે, તેથી તેના કરતાં ખર્ચમાં વધારો થશે. તમારા પાર્ટનર સાથે બોન્ડિંગ બગડી શકે છે. કામની તકો વધશે. માનસિક સમસ્યાઓથી છુટકારો મેળવવા માટે શનિવારે રૂદ્રાભિષેક કરો.
મીન: સખત મહેનતનું સાર્થક પરિણામ નહીં મળે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ ઊભી થશે. સાવધાની સાથે આગળ વધો. કોઈ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *