મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ધંધો નફાકારક રહેશે કર્ક રાશિને મોટો ધનલાભ થશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ધંધો નફાકારક રહેશે કર્ક રાશિને મોટો ધનલાભ થશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિફળ: મેષ રાશિના લોકોને આજે દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. તમારી વાણી, ગુસ્સા અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. લોકોએ કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રાખવી જોઈએ. કોઈ કામ કરવાનું મન નહિ થાય. અન્ય તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે, ધંધો નફાકારક રહેશે. બહાર જશો નહીં. આજનો શુભ રંગ – લાલ આજનો મંત્ર- શ્રીયંત્રની પૂજા કરો.

વૃષભ રાશિફળ: વૃષભ રાશિના લોકો આજે તેમના તમામ પ્રયાસોમાં સફળ રહેશે. તમારી બહાદુરીમાં વધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. સમાજમાં તમને માન-સન્માન મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈપણ કામમાં ઉતાવળ ન કરવી. આજનો શુભ રંગ- સફેદ આજનો મંત્ર- આજે ગાયત્રી મંત્રનો પાઠ કરો.

મિથુન રાશિફળ: આજે મિથુન રાશિવાળા લોકોને દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. આજે તમે જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ઘરે મહેમાનોનું આગમન થશે. આનંદ અને ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. વ્યાપાર ઇચ્છિત નફો આપશે આળસ વ્યક્તિ પર પ્રભુત્વ કરશે. આજનો શુભ રંગ- લીલો આજનો મંત્રઃ આજે તમારા ઘરમાં લાફિંગ બુદ્ધાની પ્રતિમા રાખો.

કર્ક રાશિફળ: કર્ક રાશિવાળા લોકોને આજે અણધાર્યો લાભ મળી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં સત્તામાં વધારો થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણ ઈચ્છા મુજબ થશે. બહાર ન જાવ, તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

સિંહ રાશિફળ: સિંહ રાશિવાળા લોકોને તેમના જૂના પૈસા પાછા મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વ્યક્તિને લાભની તકો મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. વ્યક્તિ ભાગ્યનો સાથ આપશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની ઈચ્છા રહેશે. ચિંતા અને તણાવ ટાળો.આજનો શુભ રંગ- લાલ આજનો મંત્રઃ- દરરોજ કેળાના છોડને જળ અર્પિત કરો.

કન્યા રાશિફળ: કન્યા રાશિના જાતકો આજે કોઈ નવી યોજના પર કામ કરશે અને વ્યક્તિની કાર્યશૈલીમાં સુધારો થશે. વ્યક્તિને આજે માન-સન્માન મળશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ થશે. શેરબજારથી લાભ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરો. આજનો શુભ રંગ- ધન આજનો મંત્રઃ- આજે વ્યક્તિએ દેવી લક્ષ્મીના મંદિરમાં કપૂર બાળવું જોઈએ.

તુલા રાશિ : તુલા રાશિવાળા લોકોને આજે ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામથી ઇચ્છિત લાભ મળશે. કોઈ મોટા કામમાં આવતા અવરોધ દૂર થશે. ધનલાભની તકો આવશે. દેશી કારોબારમાં લાભ થશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. બીજાના કામમાં દખલ ન કરો. આજનો શુભ રંગ- વાદળી. આજનો મંત્રઃ- આજે 10 વૃક્ષો વાવો, તમને થશે લાભ.

વૃશ્ચિક રાશિફળ: વૃશ્ચિક રાશિવાળા વ્યક્તિને શારીરિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેને કોઈ રોગને કારણે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. બહાર જશો નહીં. પરિવારનું ધ્યાન રાખવું. પ્રિયજનને ગુમાવવાનું દુઃખ અસહ્ય હશે. આજનો શુભ રંગ- સફેદ આજનો મંત્ર- આજે આપણે મંદિરમાં જઈને ગરીબોને ભોજન કરાવીશું.

ધનુ રાશિફળ: ધનુ રાશિના લોકો આજે તેમના તમામ કામ પૂર્ણ કરશે. આવક સામાન્ય રહેશે, તેથી તમારે પૈસા કેવી રીતે કમાવવા તે વિશે વિચારવું પડશે. બાળકો સાથે રમતો રમીને પોતાનો સમય પસાર કરશે. તમારા માતા-પિતાની સાથે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ખાસ ધ્યાન રાખો. આજનો શુભ રંગ- પીળો આજનો મંત્ર- ભગવાન શિવની પૂજા કરો.

મકર રાશિફળઃ આજે મકર રાશિના લોકોની બધી ઈચ્છાઓ પૂરી થઈ શકે છે. આજે બાળકો મહિલાઓના કામમાં મદદ કરશે. ખર્ચાઓ પર થોડું ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. ગરીબ લોકોને મદદ કરવાથી આનંદ થશે. આજે આપણે એક મિત્ર સાથે આપણી લાગણીઓ વિશે વાત કરીશું. તમારી વાતથી કોઈ ગુસ્સે થઈ શકે છે. જીવનસાથી પ્રત્યે યોગ્ય વર્તન રાખો. આજનો શુભ રંગ- લાલ આજનો મંત્ર- ભગવાન હનુમાનની પૂજા કરો.

કુંભ રાશિફળ: કુંભ રાશિના લોકો આજે કામ પૂરા કરવામાં બીજાની મદદ લેશે. આ રાશિના લોકોને આજે રાજકીય લાભ મળશે. અગાઉ કરેલી મહેનતનું આજે ફળ મળવાની સંભાવના છે. સામાજિક સંસ્થાઓ સાથે જોડાયેલા યુવાનોને ઉચ્ચ અભ્યાસમાં રસ પડશે. ઘરેલું જીવનમાં થોડી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમે સ્વસ્થતા અનુભવશો. આજનો શુભ રંગ- ગુલાબી આજનો મંત્ર- આજે સૂર્યદેવને જળ ચઢાવો. સાબિત કી સ્ત્રોત વાંચો.

મીન (મીન રાશિફળ) આજે મીન રાશિના લોકો તેમના કામ તેમની ઈચ્છા મુજબ પૂર્ણ કરશે. આજનો દિવસ પૈસા આપવાનો રહેશે, જેનાથી વ્યક્તિ ખુશ રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. આજે કોઈ રીતે દાન કરવાની ખાતરી કરો. પરિણીત લોકોનું ઘરેલું જીવન ખુશીઓથી ભરેલું રહેશે. બહાર ન નીકળો, કોરોના સંક્રમિત થવાની સંભાવના છે. આજનો શુભ રંગ- સફેદ આજનો મંત્ર- આજે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *