અઠવાડિયાનું રાશિફળ તુલા થી મીન રાશિવાળા માટે આ અઠવાડીયું લાવશે નવી સૌગાત મળશે ધનલાભ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ તુલા થી મીન રાશિવાળા માટે આ અઠવાડીયું લાવશે નવી સૌગાત મળશે ધનલાભ

તુલા: નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું સાધારણ ફળદાયી રહેશે. ધંધામાં ધાર્યા કરતાં ઓછો નફો અને આવક કરતાં વધુ ખર્ચ થાય તો મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં લાંબા અંતરના યોગ બની શકે છે. મુસાફરી દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સામાન બંનેનું ખાસ ધ્યાન રાખો. આ સમય દરમિયાન, તમારા પરિવારમાં કોઈ સમસ્યાને કારણે શાંતિ ભંગ થઈ શકે છે. સંબંધીઓની લાગણીઓ અને વરિષ્ઠ લોકોની સલાહને અવગણવાનું ટાળો. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉતાવળ ટાળો અને સમજદારીથી આગળ વધો.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર પરિણામ આપનારું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ ભોગવવા પડી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે પરિવારના કોઈ સભ્યની બીમારી અથવા ઘરના સમારકામ વગેરે પર વધુ પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે ચોરી અને ઈજા થવાની સંભાવના બની શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારી વસ્તુઓનું ખૂબ ધ્યાન રાખો અને વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો.

વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોએ જોખમી રોકાણ ટાળવું જોઈએ. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો તેને બીજાના ભરોસે છોડી દેવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો તમારે આર્થિક નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. નોકરી કરતી મહિલાઓને આ અઠવાડિયે તેમના કાર્યસ્થળ અને તેમના ઘર વચ્ચે સંતુલન બનાવવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે થોડું પ્રતિકૂળ રહેવાનું છે.

સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે પરિવારના કોઈ સભ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. આ સમયગાળા દરમિયાન, પારિવારિક સુખ મધ્યમ રહેશે અને તમે તમારા સંબંધીઓ તરફથી ઇચ્છિત સહકાર અને સમર્થન મેળવી શકશો નહીં. જો પ્રેમ સંબંધમાં ગેરસમજ ઊભી થઈ હોય, તો તેને નમ્ર વાતચીત દ્વારા ઉકેલો. સુખી દામ્પત્ય જીવન માટે, તમારા જીવનસાથી સાથે સંબંધિત બાબતોને ગંભીરતાથી લો અને તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓનું સન્માન કરો.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા કામને નવી ઉર્જા અને ઉત્સાહ સાથે પાર પાડતા જોવા મળશે. આ અઠવાડિયે કોઈ સારા મિત્ર કે પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી કોઈ મોટું કામ પાર પડી શકે છે. જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ પર કામ કરશો તો તમને મોટો સોદો મળી શકે છે. વિદેશમાં નોકરી કરતા લોકો માટે સમય ખૂબ જ શુભ છે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને વિશેષ લાભ મળવાની સંભાવના છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન સત્તા અને સરકારના લોકો સાથે તમારી નિકટતા વધશે. તમને કોઈ વિશેષ કાર્ય માટે પુરસ્કાર અથવા સન્માન મળી શકે છે. જો તમે લેખન અને સંશોધન કાર્ય સાથે જોડાયેલા છો, તો તમારા માટે વિશેષ સફળતા પ્રાપ્ત કરવી શક્ય છે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે શુભ રહેવાનું છે. તમારી આવક સ્થિર રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારી સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમને જમીન, મકાન અને વાહનમાં સુખ મળવાની સંભાવના છે. નોકરી કરતા લોકો માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત બનશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. પ્રેમ સંબંધને લગ્નમાં પરિવર્તિત કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરિણીત લોકોને સંતાન પ્રાપ્તિ શક્ય છે. સપ્તાહના અંતમાં અચાનક કોઈ તીર્થયાત્રા કે પિકનિક પાર્ટીનું આયોજન થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. આ અઠવાડિયે, આ રાશિના લોકોએ કાર્યસ્થળમાં તેમના વિરોધીઓથી ખૂબ કાળજી લેવી પડશે. તે જ સમયે, મકર રાશિના લોકો માટે તેમની ઊર્જા અને પૈસાનું સંચાલન કરવું વધુ સારું રહેશે, અન્યથા તેમને અઠવાડિયાના બીજા ભાગમાં બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મકર રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહનો પ્રથમ ભાગ બીજા ભાગની તુલનામાં સારો રહેવાનો છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યો આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં પૂર્ણ કરવા જોઈએ. જો તમારી પાસે જમીન અથવા મકાન સંબંધિત વિવાદ છે, તો તમારે અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તેના સંબંધમાં સમાધાન કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. આ સમયગાળા દરમિયાન, દુશ્મનો અને વિરોધીઓથી સંબંધિત બાબતો પર તમારી જીતની તકો વધી શકે છે.

નોકરીયાત લોકોને સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં કામ માટે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. વ્યવસાય સંબંધિત કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા શુભચિંતકો અથવા નિષ્ણાતોની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં. સંબંધોની દૃષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. તમારા જીવનસાથી જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં સાથ આપશે. તમને તમારા માતા-પિતાનો પ્રેમ અને આશીર્વાદ પણ મળશે. સંતાન સંબંધિત કોઈ સમસ્યાને લઈને તમારું મન થોડું ચિંતિત રહી શકે છે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું પાછલા સપ્તાહની સરખામણીમાં રાહત આપનારું સાબિત થવાનું છે. આ અઠવાડિયે તમને જીવન સંબંધિત કેટલીક મોટી મુશ્કેલીઓમાંથી રાહત મળી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તમને તમારા વરિષ્ઠ લોકો તરફથી તમારા પર આશીર્વાદ મળશે. આ અઠવાડિયે, ઇચ્છિત કાર્યો સમયસર પૂર્ણ થવાને કારણે, તમે તમારી અંદર એક અલગ પ્રકારનો ઉત્સાહ અને ઉર્જા જોશો.

વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો જો તેમના વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મેળવશે તો તેઓ સંતોષ અનુભવશે. કુંભ રાશિના જાતકોને સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં સરકાર તરફથી લાભ મળવાની સંભાવના છે. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમારે કોઈ પણ કામ ઉતાવળમાં કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તે જ સમયે, તમારે વાહન સાવધાનીથી ચલાવવું જોઈએ નહીં તો તમને ઈજા થઈ શકે છે. આ સપ્તાહ દરમિયાન લોકો સાથે તમારા સંબંધો પ્રેમાળ અને મૈત્રીપૂર્ણ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે.

આ અઠવાડિયે તમારી લવ લાઈફ શાનદાર રહેવાની છે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય પસાર કરવાની તક મળશે. લોકો તમારી જોડીના વખાણ કરતા જોવા મળશે. જે લોકો સિંગલ છે તેમના જીવનમાં તેમની પસંદગીની વ્યક્તિની એન્ટ્રી થઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ઘરમાં ધાર્મિક અને શુભ કાર્યક્રમો થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમને બાળકો સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળશે, જેનાથી તમારું સન્માન વધશે.

મીન: આ અઠવાડિયું મીન રાશિના લોકો માટે ઘણી ખુશીઓ અને સફળતા લાવી શકે છે. અઠવાડિયાની શરૂઆતથી તમને ઘણી બાબતોથી સંબંધિત સારા સમાચાર મળશે. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલ પ્રયાસો સફળ થશે. તમે સૌથી મુશ્કેલ કાર્યોને પણ સરળતાથી અને સમયની અંદર પૂર્ણ કરી શકશો. નોકરી કરતા લોકોને તેમના ઉપરી અધિકારીઓ તરફથી સંપૂર્ણ આશીર્વાદ મળશે. તે જ સમયે, સહકર્મીઓ સાથેના સંબંધો પણ મૈત્રીપૂર્ણ રહેશે.

આ સમય દરમિયાન, ટીમ વર્કમાં કામ કરીને, તમે કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટને ખૂબ સારી રીતે પૂર્ણ કરવામાં સફળ થઈ શકો છો. જેના કારણે તમારા કાર્યસ્થળમાં તમારું સન્માન અને સન્માન વધશે. તમને તમારી યુક્તિનો પૂરો લાભ મળશે અને તમારા વિરોધીઓ પણ તમારા ગુણોની પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોઈ ધાર્મિક-આધ્યાત્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, વ્યવસાય સંબંધિત લાંબા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. પ્રવાસ સુખદ અને વેપારના વિસ્તરણમાં મદદરૂપ સાબિત થશે. સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી આ અઠવાડિયું તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા વધશે. તમારી વચ્ચે પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે. પારિવારિક સુખ ઉત્તમ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમને પરિવારના કોઈ સભ્યથી સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *