સોમવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કન્યા સહિત સિંહ માટે રહેશે દોડધામ ભર્યો મળશે લાભ અને સફળતા - khabarilallive    

સોમવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કન્યા સહિત સિંહ માટે રહેશે દોડધામ ભર્યો મળશે લાભ અને સફળતા

મેષ: તમને વ્યાવસાયિક સફળતા મળશે. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે, પરંતુ કોઈપણ કારણ વગર કોઈ વાતમાં ફસાઈ ન જાવ. તમારા દરેક કાર્ય માટે પ્રાથમિકતા નક્કી કરો અને નમ્રતાથી કામ કરો. સોમવારે ચંદ્ર બીજ મંત્રનો પાઠ કરવાથી શાંતિ મળશે. તેની સાથે હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો.

વૃષભ: તમે કોઈપણ કારણ વગર તણાવમાં આવી શકો છો. પરિવાર અને મિત્રો સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. તમને સહકર્મીઓ તરફથી સહયોગ મળશે, પરંતુ શાંત રહીને પરિસ્થિતિને સમજીને કામ કરો. પત્ની સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. કોઈ ગરીબ વ્યક્તિને લોટ, ચોખા કે ખાંડનું દાન કરવું સારું રહેશે. સુંદરકાંડનો પાઠ કરવો પણ શુભ રહેશે.

મિથુન: સોમવારે કરવામાં આવેલ તમામ કાર્ય સાર્થક થશે, પરંતુ તમારે બિનજરૂરી ચિંતાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અંગત સંબંધોમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ શાંત રહો. ચંદ્ર બીજ મંત્રનો જાપ કરવાથી મન શાંત થશે. શિવલિંગ પર જળ ચઢાવો. સંકટમોચન હનુમાનાષ્ટકનો પાઠ પણ કરો.

કર્ક રાશિ: સામાજિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો છે. સ્પર્ધકોને પરીક્ષામાં સફળતા મળી શકે છે. શિવલિંગ પર મોતી ચઢાવવાથી તમારું ભાગ્ય વધશે. તેમજ માતા સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. બજરંગ બાનનો પાઠ કરવો પણ સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ: ધનની સાથે-સાથે સમાજમાં માન-સન્માનમાં પણ વધારો થશે. લાંબી યાત્રા પર જઈ શકો છો. આળસના કારણે તમારે અધિકારીના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સવારે સ્નાન કર્યા બાદ સૂર્યને જળ અર્પિત કરો. કપાળ પર લાલ તિલક લગાવો અને કાર્યક્ષેત્ર પર જાઓ. હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો. હનુમાનજીની આરતી પણ કરો.

કન્યા રાશિ: બિનજરૂરી દોડધામ થશે, પરંતુ વ્યાવસાયિક સફળતાની શક્યતાઓ છે. કોઈ મિત્ર દ્વારા તમને દગો થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો તો સારું રહેશે. અંગત સંબંધોમાં મૌન જાળવશો તો સારું રહેશે. કોઈ ગરીબને ભોજન કરાવો. ગાયને લીલો ચારો પણ ખવડાવો. સોમવારે સુંદરકાંડનો પાઠ કરવો પણ શુભ રહેશે.

તુલા: તમને દરેક કામમાં તમારા સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. રોજગારની નવી તકો પ્રાપ્ત થશે. બિનજરૂરી દોડધામથી મન પરેશાન રહી શકે છે. ચંદ્ર બીજ મંત્રનો જાપ કરો અને કોઈ ગરીબને ભોજન કરાવો. સંકટમોચન હનુમાન અષ્ટકનો પાઠ પણ કરો.

વૃશ્ચિક: તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો પોલીસમાં નોકરી કરતા લોકો માટે આ સમય સારો છે. તમને અધિકારીઓ તરફથી આશીર્વાદ મળશે, જેનાથી પ્રમોશન થઈ શકે છે. વાંદરાઓને ગોળ, ચણા કે કેળા ખવડાવો. સુંદરકાંડનો પાઠ પણ કરો.

ધનુરાશિ: પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. પીળા રંગના કપડાં પહેરવાથી તમારું મન શાંત રહેશે. કારણ વગર કોઈની સાથે ન પડો. હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરવો શુભ રહેશે.

મકર: વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે, પરંતુ સંઘર્ષથી ડરશો નહીં. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ સાથે વાત કરતી વખતે, તમારી વાણીમાં મધુરતા જાળવી રાખો, નહીંતર કોઈ કારણ વગર ઝઘડા થઈ શકે છે. કોઈપણ કારણ વગર કોઈની સામે જુબાની આપવી નહિ. ચંદ્ર બીજ મંત્ર અને સુંદરકાંડનો જાપ કરો. ગરીબ વ્યક્તિને ખવડાવવું પણ સરસ રહેશે.

કુંભ: તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થઈ શકે છે. પરિવારમાં તમારા પિતાની વાતનું સન્માન કરો, નહીં તો તમે તેમના ગુસ્સાનું કારણ બની જશો. કોઈને પણ કારણ વગર સલાહ ન આપો, નહીં તો મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. ભગવાન શિવની પૂજા કરવી શુભ રહેશે. બજરંગ બાનનો પાઠ કરો.

મીન: રચનાત્મક પ્રયત્નો ફળ આપશે. નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો. જો તમે શેર માર્કેટમાં પૈસા રોકશો તો તમને સફળતા મળી શકે છે. કોઈ ગરીબ વ્યક્તિને કેળાનું દાન કરવાથી દિવસ સારો જશે. કામ પર જતા પહેલા માતા-પિતાના આશીર્વાદ લો. તેનાથી સૌભાગ્યમાં વધારો થશે. બજરંગ બાનનો પાઠ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *