૨૦૨૫ સુધી શનિદેવ બતાવશે કમાલ આ રાશિવાળા ને ચડાવશે સફળતાની સીડીઓ અપાવશે અદભુત લાભ - khabarilallive    

૨૦૨૫ સુધી શનિદેવ બતાવશે કમાલ આ રાશિવાળા ને ચડાવશે સફળતાની સીડીઓ અપાવશે અદભુત લાભ

કર્મ પ્રમાણે ફળ આપનાર, ન્યાયાધીશ, શનિ સૌથી ધીમી ગતિ ધરાવતો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. તે લગભગ અઢી વર્ષ સુધી એક રાશિમાં રહે છે. આવી સ્થિતિમાં, એક રાશિમાં પાછા ફરવામાં લગભગ 30 વર્ષ લાગે છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2023માં શનિએ તેની મૂળ ત્રિકોણ રાશિ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને વર્ષ 2025 સુધી આ રાશિમાં રહેશે.

તેના મૂળ ત્રિકોણ ચિહ્નમાં આવવાથી શનિ ષશ રાજયોગ પણ રચાયો. આ યોગને પંચમહાપુરુષ યોગોમાંનો એક ગણવામાં આવે છે. આ યોગની રચના અમુક રાશિના લોકો પર સકારાત્મક અસર કરી શકે છે. વિવિધ રકમની લોટરી યોજી શકાય છે. જાણો કઈ રાશિના જાતકોને મળશે વિશેષ લાભ…

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર જ્યારે શનિ જન્મકુંડળીમાં શશા રાજયોગ રચે છે ત્યારે તેને તુલા, મકર અને કુંભ રાશિમાં બેસાડવામાં આવે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ: આ રાશિના ચોથા ઘરમાં આ રાજયોગ બની રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોને વિશેષ લાભ મળી શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહી શકે છે. આ સાથે આ રાશિના લોકોને મે મહિનાથી અપાર ધનની પ્રાપ્તિ થશે. તમારા કરિયર ક્ષેત્રની વાત કરીએ તો તમારો પગાર વધશે.

તેની સાથે જ પ્રગતિની પણ શક્યતાઓ છે. તમારા કરિયરમાં સારો સમય શરૂ થઈ શકે છે. આ સાથે સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં પણ પોતાનું વર્ચસ્વ સ્થાપિત કરો. આ સાથે જ આ રાશિના લોકોના જીવન પર શનિની અશુભ અસર ઓછી રહેશે. તમારા કર્મ પ્રમાણે તમને ફળ મળશે તેથી ગાયને રોટલી ખવડાવો સારા કાર્યો કરો.

તુલા રાશિ: તુલા રાશિના જાતકો માટે શશ રાજયોગ સુખ જ લાવશે. આ રાશિના લોકોના લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. વિદેશમાં ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા ઈચ્છુક વિદ્યાર્થીઓ પણ સફળતા મેળવી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં પણ ખુશીઓ આવશે. આનાથી બાળક થઈ શકે છે. વાહન, મિલકત કે મકાન ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારો સંપૂર્ણ સાથ આપશે. કરિયરમાં પણ અપાર સફળતાની શક્યતાઓ છે. સ્વાસ્થ્યમાં પણ ધીમે ધીમે સુધારો થશે.

કુંભ રાશિ: શશ રાજયોગ આ રાશિના લોકો માટે કેક પર આઈસિંગ જેવું કામ કરશે. આ રાશિના લોકોને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે. તેનાથી દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે. વિદેશમાં ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાનું સ્વપ્ન પૂર્ણ થઈ શકે છે. આ સાથે, જો તમે તમારી નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન તે કરી શકો છો.

આ સાથે, તમારા કામને ધ્યાનમાં રાખીને, તમને વરિષ્ઠ અધિકારીઓ અને સહકર્મીઓ તરફથી પ્રશંસા મળશે. વેપારમાં પણ લાભ મળવાની પુરી શક્યતા છે. કોર્ટના મામલામાં પણ સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે. શાદેવના આશિર્વાદથી તમારા ઘરમાં મોટો શુભ પ્રસંગ બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *