શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને કોઈ વ્યક્તિ તરફથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે સિંહ રાશિને ભાગ્ય સાથ આપશે - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને કોઈ વ્યક્તિ તરફથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે સિંહ રાશિને ભાગ્ય સાથ આપશે

મેષ રાશિફળ સારી તક ગુમાવવાથી નારાજગી થઈ શકે છે. તમને કોઈ વ્યક્તિ તરફથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે. ડિપ્રેશનથી શરીરને નુકસાન થવાની સંભાવના છે. લોકોની સેવામાં શાંતિ. કંઈક નવું ખરીદવાની યોજના બની શકે છે. તમે તમારી પત્ની સાથે પ્રવાસ કરી શકો છો. સંબંધીઓ સાથે સમસ્યા થઈ શકે છે. મિત્રોના સહયોગથી સારા કામ થઈ શકે છે. બપોર સુધી વેપાર સારો રહેશે. ઇચ્છા પરિપૂર્ણતા દિવસ. સંતાનો પર ખર્ચ વધી શકે છે. પિતાના મૃતદેહને લઈને ચિંતા વધી.

આજે વૃષભ રાશિફળ ધાર્મિક સ્થળો પર દાન કરવાથી શાંતિ મળે છે. કોઈ કામ માટે ઘરની બહાર નીકળવાથી ચિંતિત રહેવું. સંગીત પ્રેક્ટિસમાં નવા રસ્તાઓ ખુલી શકે છે. તમને તમારી મહેનતનો લાભ મળશે. તમને કોઈ પાડોશી પાસેથી વ્યવસાયિક લાભ મળી શકે છે. કોઈના કહેવાથી ઉત્સાહિત ન થાઓ. પારિવારિક વિવાદો ઉકેલવાના યોગ. વધુ પડતા શબ્દો મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. નાણાકીય દૃષ્ટિએ દિવસ સારો રહેશે. પરિવાર સાથે ફરવાની શક્યતા. વધારાના ખર્ચ માટે બચત ઓછી થશે.

મિથુન આજનું રાશિફળ તમને એક સારા વક્તા તરીકે ખ્યાતિ મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ખૂબ કાળજી રાખો, છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. વાત કરવા માટે યોગ્ય વ્યક્તિ શોધો. વડીલોની સલાહ અનુસરો. ઘરમાં ચોરીનો ભય રહે છે. કાર્યસ્થળમાં તમને લોકપ્રિયતા મળી શકે છે. ગંભીર પીડા શરીરમાં ગમે ત્યાં થઈ શકે છે. કંઈક ખરીદવા માટે પૈસા. આખો દિવસ ઘણું કામ કરી શકે છે. સામાજિક સન્માન વધશે. ઘરમાં શુભ કાર્ય અંગે ચર્ચા થઈ શકે છે. આંખના રોગો વધી શકે છે.

કર્ક આજનું રાશિફળ તમને અભ્યાસ માટે ખૂબ સારી તક મળી શકે છે. માતા-પિતા સાથે સારા સંબંધો રહેશે. તમારે નવી નોકરીની શોધ કરવી પડી શકે છે. વિરોધ કરવાથી કાર્યસ્થળ પર સન્માન વધી શકે છે. સંતાનો સાથે સંબંધો સારા રહેશે. સોનાના વેપારીઓ માટે ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. મુસાફરીની યોજનાઓ મુલતવી રાખવી વધુ સારું છે. વધુ પડતો ગુસ્સો કામમાં અવરોધ લાવી શકે છે. પોલીસના પ્રશ્નો હલ થશે.

સિંહ રાશિનું આજનું રાશિફળ કોઈપણ ખોટા કામ માટે પસ્તાવો. દિવસભર ધંધો સારો ચાલે તો પણ પછીથી મુશ્કેલીઓ ઊભી થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટી ખરીદવા માટે સારો સમય છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. ભાગ્યની કમાણી સારી રહેશે અને આર્થિક પ્રગતિ ચાલુ રહેશે. તમે બિનજરૂરી મુશ્કેલીમાં પડી શકો છો. સંતાનની ચિંતા વધશે. તમે તમારી સમસ્યા વિશે કોઈને ન જણાવો તો સારું રહેશે. તમારે થોડો નફો લેવો પડી શકે છે. શુગરની સમસ્યાથી પરેશાન થઈ શકો છો.

કન્યા રાશિનું આજનું રાશિફળ કાર્યસ્થળ પર જવાબદારીઓ નિભાવવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. સ્વ-સારવાર માટે ઘણા પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. પ્રવાસની યોજનાઓ ખોરવાઈ શકે છે. તમને પ્રેમ સંબંધી ગૂંચવણોમાંથી રાહત મળશે. ખર્ચ પર થોડું વધુ ધ્યાન આપવું જોઈએ. શરીરમાં અનેક પ્રકારની બીમારીઓ વધી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં મતભેદો દૂર થશે. બાળકની બુદ્ધિ બગડી શકે છે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી બીમારીથી તમને રાહત મળશે. બપોર પછી કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે.

તુલા આજનું રાશિફળ કાર્યસ્થળ પર દુશ્મનાવટથી બચવું વધુ સારું છે. મામલામાં ફસાઈ જવાની સંભાવના છે. સ્નેહના કારણે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રેમમાં નવો વળાંક આવી શકે છે. વ્યવસાયમાં જટિલતાઓને દૂર કરવા માટે આ સારો સમય છે. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનની સંભાવના છે. લોન ચૂકવવા માટે કરેલી બચત ખોરવાઈ શકે છે. માતા-પિતા સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. તમારે તમારા સાસરિયાઓની મદદ કરવી પડી શકે છે. સંતાનની નોકરીનો સરવાળો. મિત્રો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશી આજે કામકાજમાં ઇજાઓથી સાવચેત રહો. જીવનમાં ખૂબ સંયમ રાખવો જોઈએ. સંતાનોને લઈને થોડી ચિંતા રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમને સહકર્મીઓની મદદ મળી શકે છે. તમને અચાનક કોઈ તરફથી મોંઘી ભેટ મળી શકે છે. તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો, પ્રગતિ થશે. પ્રેમમાં નવા વળાંકની અપેક્ષા છે. સમજદાર લોકોની સલાહનો ઉપયોગ કરો. કમાણી સારી છે, પરંતુ કેટલાક ખર્ચ પણ થશે. વીજળીથી સાવચેત રહો. દરેક સાથે ખૂબ જ સમજદારીથી વાત કરો. તમને કોઈ વ્યક્તિ પાસેથી વ્યવસાયિક લાભ મળી શકે છે.

ધનુરાશિ આજનું રાશિફળ વેપારમાં તમને સારો નફો મળી શકે છે. તમને તમારી પ્રતિભા વ્યક્ત કરવાની તક મળશે. જવાબદારીઓ નિભાવવા બાબતે પત્ની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શારીરિક નબળાઈના કારણે અભ્યાસમાં અવરોધ આવી શકે છે. તમે ખોવાયેલી વસ્તુ પુનઃપ્રાપ્ત કરવાની અપેક્ષા રાખી શકો છો. પડોશીઓ તમને મદદ માટે બોલાવી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર છેતરપિંડી ન કરવી તે વધુ સારું છે. પ્રવાસની યોજનાઓ ખોરવાઈ શકે છે. પડોશીઓને મદદ કરવાથી બદનામી થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળમાં આગથી સાવચેત રહો.

મકર રાશિનું આજનું રાશિફળ કોઈ ઉપરી વ્યક્તિ પ્રત્યે વફાદાર રહેવું ફાયદાકારક રહેશે. પાડોશીની સમસ્યાઓ વિશે વધારે વાત ન કરવી તે સારું રહેશે. પ્રેમથી આગળ ન વધવું સારું રહેશે. ત્વચા પર થોડી અગવડતા દેખાશે. તમારા વિશેષ પ્રયાસો સફળ નહીં થાય. જો તમે જૂઠનો આશરો લેશો તો તમારો પર્દાફાશ થઈ શકે છે. મિલકતને લઈને ભાઈ-બહેન વચ્ચે ઝઘડો થાય તો ઉકેલી લેવો. મિત્રો સાથે વિવાદનો ઉકેલ આવી શકે છે. કમર નીચે દુખાવો થઈ શકે છે. કામના દબાણને કારણે પરિવારને સમય ન આપી શકવાથી મતભેદ થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિનું આજનું રાશિફળ સ્પર્ધાત્મક કાર્યમાં સફળતાની તકો. ખરાબ મૂડમાં રહેવાથી પોતાને નુકસાન થઈ શકે છે. હવાઈ મુસાફરી કરી શકે છે. કોઈ અજાણતા તમને દુઃખ પહોંચાડશે. કાર્યસ્થળ પર તમને લાભ મળશે. બીજાને બચાવવાના પ્રયાસમાં પોતાને મોટું નુકસાન થવાની સંભાવના છે. સ્વજનોની ચિંતા રહેશે. કોઈ જૂની સમસ્યાનો ઉકેલ આવી શકે છે. તમને તમારી પ્રતિભા બતાવવાની તક મળી શકે છે. વધારાના ખર્ચ માતાપિતાને લાગુ પડી શકે છે. ગરીબ લોકોને મદદ કરવાનો આનંદ છે. વેપારમાં તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. બ્લડ પ્રેશરની ચિંતા વધશે.

મીન રાશી આજે સાધન નિષ્ફળતા ખર્ચાળ હોઈ શકે છે. કાર્યોમાં અન્યની મદદની જરૂર પડી શકે છે. તમારે કોઈ પરેશાન વ્યક્તિની મદદ કરવી પડી શકે છે. રસ્તાઓ પર ખૂબ કાળજી રાખો. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે આ શુભ છે. ખર્ચ બચત કરતા વધી શકે છે. તમારી ઓળખીતી વ્યક્તિ તમારા ઘરે આવી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ કામ પૂર્ણ કરવા માટે સારો દિવસ છે. અત્યંત આકર્ષક તકોની શોધમાં ન જવું તે વધુ સારું છે. મોંઘા ખોરાક વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *