હિંદુ ધર્મની ભાવનાઓ સાથે રમી રહ્યું છે બોલિવૂડ આ વખતે સન્ની લેઓનીએ કર્યું આવુ - khabarilallive    

હિંદુ ધર્મની ભાવનાઓ સાથે રમી રહ્યું છે બોલિવૂડ આ વખતે સન્ની લેઓનીએ કર્યું આવુ

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સની લિયોનીનું ગીત ‘મધુબન’ રિલીઝ થઈ ગયું છે. આ ગીતમાં ફરી એકવાર સની અને કનિકા કપૂરની જોડીએ ધમાલ મચાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.પરંતુ હવે આ ગીત પર હંગામો શરૂ થઈ ગયો છે. 22 ડિસેમ્બરે રિલીઝ થયેલા આ ગીતના બોલ પર લોકોએ સવાલ ઉઠાવ્યા છે.

આ ગીત પર હિન્દુઓની ભાવનાઓને ઠેસ પહોંચાડવાનો આરોપ લગાવવામાં આવી રહ્યો છે. મધુબન ગીતને કારણે સની લિયોન સોશિયલ મીડિયા પર જબરદસ્ત ટ્રોલિંગનો સામનો કરી રહી છે. વાસ્તવમાં સની લિયોનનું નવું ગીત આ ગીત તેના ટ્વિટર હેન્ડલ પર શેર કર્યું છે.

આ ગીત શેર કરતી વખતે તેણે ચાહકોને પૂછ્યું કે શું તમે આ ગીત હજુ સુધી સાંભળ્યું છે? પરંતુ આ પછી સની લિયોન ટ્રોલ્સના નિશાના પર આવી ગઈ. લોકો તેને નિશાન બનાવવા લાગ્યા. સોશિયલ મીડિયા પર આ ગીતનો બહિષ્કાર કરવાનો અવાજ ઉઠવા લાગ્યો છે.

એક યુઝરે લખ્યું, ‘તમે લોકોએ હિંદુ ધર્મની મજાક ઉડાવી છે.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘રાધા ડાન્સર ન હતી, તે એક ભક્ત હતી અને મધુબન એક મહાન જગ્યા હતી, જ્યાં રાધાએ આ રીતે ડાન્સ કર્યો ન હતો. ગીતના શબ્દો શરમજનક છે.

રાહુલ કશ્યપ નામના યુઝરે લખ્યું કે, ‘નિંદા છે, અપવિત્ર પણ છે, માત્ર હિન્દુઓની મજાક ઉડાવવામાં આવે છે.’અન્ય એક યુઝરે કમેન્ટ કરી કે, ‘નંબર વનના લાયક પ્રદર્શન, આ બધું વેચવા કરતાં ભગવાન કૃષ્ણ અને રાધાની પૂજા કરતા શીખવું વધુ સારું છે.’

મધુબન ગીત કનિકા કપૂરે ગાયું છે અને ગણેશ આચાર્યએ કોરિયોગ્રાફ કર્યું છે. હાલમાં જ સની અને કનિકા બંને આ ગીતને પ્રમોટ કરવા બિગ બોસ 15ના સેટ પર પહોંચ્યા હતા. પરંતુ લોકોનો ગુસ્સો સ્પષ્ટ છે અને તેઓ તેના પર પ્રતિબંધ મૂકવાની માંગ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *