બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે કન્યા રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે - khabarilallive    

બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે કન્યા રાશિને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે

મેષ મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. નોકરીના સ્થાનમાં ફેરફાર સાથે કાર્યક્ષેત્રમાં ફેરફાર થઈ શકે છે. નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. જીવન દુઃખદાયક રહેશે. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે.

વૃષભ બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો. વેપારમાં સુધારો થશે. ધનલાભની તકો મળશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. કલા અને સંગીત તરફ ઝોક આવી શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અડચણો આવી શકે છે. જો સખત મહેનત કરવામાં આવે તો પણ સફળતા શંકાસ્પદ છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

મિથુન વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. ધીરજ ઓછી થશે. કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન રહેશો. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. તમને કામમાં પણ સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે.

કર્ક માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની પણ યોજના બનશે. સંગીતમાં રસ વધી શકે છે.

સિંહ આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. મકાન આરામમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને તમારા પિતા પાસેથી પૈસા મળશે. તમને તમારી માતાનો સંગાથ મળશે. ઘરમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. મન પરેશાન રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચ વધશે. તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

કન્યા રાશિ માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ મનમાં નિરાશાની લાગણી પણ થઈ શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. ધીરજ ઘટી શકે છે. ધાર્મિક સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધશે. પરિવારમાં વડીલ મહિલા પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. મિત્રોના સહયોગથી તમને વેપારમાં ફાયદો થશે.

તુલા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રો તરફથી પણ સહયોગ મળશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ વધશે. ગુસ્સો વધી શકે છે. કલા અને સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધશે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. ધનલાભની તકો મળશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા માન-સન્માન મેળવી શકાય છે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવની સાથે સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કપડાં તરફ ઝોક આવી શકે છે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. કોઈપણ પેન્ડિંગ વિવાદ ઉકેલાઈ જવાની અપેક્ષા છે.

ધનુરાશિ પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસનો પ્લાન બની શકે છે. મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે. મનમાં નકારાત્મકતાનો પ્રભાવ રહેશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યાઓ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મકર આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ મન પણ અશાંત રહેશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. વધારે ગુસ્સો રહેશે. જીવનસાથી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

કુંભ કળા કે સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. વધુ મહેનત થશે. માનસિક મુશ્કેલીઓ તમને પરેશાન કરશે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ ઝોક વધશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.

મીન મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને દલીલોથી બચો. બાળકોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. ભાઈ-બહેનોના સહયોગથી વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. બાળકોને અન્ય લોકો તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આવક પણ સંતોષજનક રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *