રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે કાર્યોમાં મિશ્ર પરિણામ મિથુન રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે કાર્યોમાં મિશ્ર પરિણામ મિથુન રાશિને મળશે મિત્રનો સહયોગ

મેષ આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્ર પરિણામો આપનારો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. માનસિક તણાવથી પરેશાન થઈ શકો છો. તમારા મનની યોજનાઓ દરેક સાથે શેર ન કરો, તેનાથી ભવિષ્યમાં નુકસાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુમેળ જાળવો, બિનજરૂરી દલીલોમાં ન પડો.

વૃષભ દૈનિક જન્માક્ષર આજે તમારો દિવસ તણાવમાં પસાર થઈ શકે છે. માનસિક પરેશાની અને સ્વાસ્થ્યની ચિંતા તમને પરેશાન કરી શકે છે. મનમાં કોઈ અપ્રિય ઘટનાનો ભય રહી શકે છે. આજે તમારે કામ પર દલીલો અને અપમાન સહન કરવું પડી શકે છે, તેથી તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં અડચણો આવવાથી મન ઉદાસ રહી શકે છે.

મિથુન આજે તમારો દિવસ ઉત્સાહ અને ઉમંગથી ભરેલો રહેશે. વેપારમાં તમે કોઈ નવું અને મોટું કામ કરી શકો છો, જેમાં તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા લોકો સાથે સંપર્ક સ્થાપિત થઈ શકે છે. વહીવટી સેવાઓમાં કામ કરતા લોકોને નવી જવાબદારીઓ મળી શકે છે, જેના કારણે તેમને સન્માન મળશે.

કર્ક આજે તમને કાર્યસ્થળ પર નવી તકો મળી શકે છે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા વિવાદોનું આજે સમાધાન થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. સારા સમાચાર મળવાથી પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને શિવની પૂજા કરો.

સિંહ આજનો દિવસ થોડી સાવધાની સાથે કામ કરવાનો છે. તમારે આજે કોઈપણ પ્રકારની મુસાફરી ટાળવી પડશે, નહીં તો અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. કાયદાકીય બાબતોમાં તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીંતર કામ બગડી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર કોઈ પણ કાર્ય કરતા પહેલા, તમારે આગળ વધતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારવું પડશે.

કન્યા આજે તમારે કાર્યસ્થળ પર અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. બીજાની વાતોથી પ્રભાવિત થઈને તમે તમારું પોતાનું કામ બગાડી શકો છો. લાલચથી બચો નહીંતર આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. પડોશીઓ અને મિત્રો સાથેના સંબંધો આજે બિનજરૂરી મુદ્દાઓને લઈને બગડી શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. માનસિક તણાવ શક્ય છે.

તુલા આજનો દિવસ આર્થિક લાભ લાવનાર છે. વ્યાપારમાં સ્થિતિ મજબૂત બનશે અને આર્થિક લાભના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. સમાજમાં તમને માન-સન્માન મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સંભાવના છે. કેટલાક ખાસ કામના કારણે તમારે થોડા દિવસો માટે બહાર જવું પડી શકે છે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

વૃશ્વિક આજે તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર લાભની નવી તકો મળશે. તમે કોઈ ખાસ કામ માટે થોડી દૂરની યાત્રા પર જઈ શકો છો. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ ફરી શરૂ થશે. કાયદાકીય બાબતોનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. પરિવારમાં શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. જૂના મતભેદો તણાવનું કારણ બની શકે છે.

ધનુ આજે તમે તમારા કેટલાક નજીકના મિત્રો અથવા સંબંધીઓ વિશે ચિંતિત થઈ શકો છો. મન અસ્વસ્થ રહેશે અને બિનજરૂરી દોડધામમાં સમય પસાર થશે. તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. આળસને કારણે તમે કાર્યસ્થળ પર લાભની તકો ગુમાવી શકો છો. વાણી પર નિયંત્રણ ન હોવાને કારણે વિવાદ થઈ શકે છે.

મકર રાશિ દૈનિક જન્માક્ષર આજે તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાન રહો, અકસ્માત થવાની સંભાવના છે. નવી મિલકત કે વાહન ખરીદવા માટે આ સમય સારો નથી. વિરોધીઓ મુશ્કેલી ઉભી કરી શકે છે, જેના કારણે ધનહાનિ પણ થઈ શકે છે. પરિવારમાં દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.

કુંભ આજનો દિવસ પ્રિયજનો સાથે પસાર થશે. તમારા મનમાં કોઈ વાતની ચિંતાને કારણે તમે ઉદાસ રહી શકો છો. નોકરી કરતા લોકોને આજે પ્રમોશન મળવાની સંભાવના છે. કોઈ જૂનો વિવાદ પ્રિયજનોની મદદથી ઉકેલી શકાય છે. નવું મકાન કે વાહન વગેરે ખરીદી શકો છો. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડું સાવધાન રહેવું પડશે.

મીન રાશિની દૈનિક જન્માક્ષર આજે તમને વ્યવસાયમાં અપેક્ષા કરતા વધુ પૈસા મળવાની સંભાવના છે. પરિવારમાં કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા સંબંધોમાં ગાઢ બનવાની સંભાવના છે. આ લોકો માટે વ્યવસાયની સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *