બુધ શુક્ર અને લક્ષ્મીનારાયણ યોગ આ ત્રણ રાશિવાળા નો શરૂ થશે ગોલ્ડન ટાઈમ મળશે ભાગ્યનો સાથ ચમકી જશે કરિયર અને મળશે પ્રગતિ - khabarilallive    

બુધ શુક્ર અને લક્ષ્મીનારાયણ યોગ આ ત્રણ રાશિવાળા નો શરૂ થશે ગોલ્ડન ટાઈમ મળશે ભાગ્યનો સાથ ચમકી જશે કરિયર અને મળશે પ્રગતિ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયે પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે જેના કારણે સંયોગ અને રાજયોગ બને છે. તાજેતરમાં, ધન, ભૌતિક સુખ અને ઐશ્વર્યનો ગ્રહ શુક્ર તેની ઉચ્ચ રાશિ અને ગુરુ, મીન રાશિના માલિકી ચિહ્નમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે અને હવે 24 એપ્રિલ સુધી અહીં રહેશે.

ગ્રહોના રાજકુમાર અને બુદ્ધિ આપનાર બુધ 9 એપ્રિલે ગુરુની રાશિ મીન રાશિમાં તેની દહન અવસ્થામાં પ્રવેશ કર્યો છે, જ્યાં તે 10મી મે સુધી રહેશે.આવી સ્થિતિમાં સંયોગના કારણે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ રચાયો છે. મીન રાશિમાં બુધ-શુક્ર., જે 4 રાશિઓ માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે.

લક્ષ્મી નારાયણ યોગ શું છે?
જ્યોતિષમાં લક્ષ્મી નારાયણ રાજયોગને વિશેષ મહત્વ આપવામાં આવ્યું છે, તે ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. જ્યારે બુધ અને શુક્ર બંને ગ્રહો કોઈપણ રાશિમાં એકસાથે હોય છે ત્યારે લક્ષ્મી નારાયણ યોગ બને છે.આ યોગથી દેવી લક્ષ્મીની કૃપા વરસે છે, ધન-ધાન્યનો વરસાદ થાય છે.

4 રાશિઓને મળશે વિશેષ લાભ, ભાગ્ય ચમકશે
મકર – શુક્ર બુધની યુતિ અને લક્ષ્મી નારાયણ યોગની રચના વતનીઓ માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારો સંપૂર્ણ સાથ આપશે. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. કરિયરમાં પ્રગતિ સાથે ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ ધન વસૂલ થઈ શકે છે. તમને સરકારી નોકરી અથવા ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી લાભ મળી શકે છે. ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી, મોડલ અને સોશિયલ મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને ઘણો ફાયદો મળી શકે છે.તેઓ ટ્રિપ પર જઈ શકે છે. તમને અચાનક નાણાંકીય લાભ મળી શકે છે.

મીન: લક્ષ્મી નારાયણ રાજયોગની રચના દેશવાસીઓ માટે ફળદાયી સાબિત થશે. વેપારમાં સારી પ્રગતિની તકો રહેશે. વેપારીઓને સારો નફો થશે અને નવા ઓર્ડર મળશે. નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો રહેશે, તેમને પ્રમોશનની સાથે પગાર વધારાનો લાભ મળશે.આત્મવિશ્વાસ વધશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.સમાજમાં તમને માન અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. કરિયરના સંદર્ભમાં તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે.

ધનુ – બુધ-શુક્રનો યુતિ અને લક્ષ્મી નારાયણ રાજયોગની રચના વતનીઓ માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. વાહન, મિલકત કે ઘરેણાં ખરીદી શકો છો. વેપારી માટે સમય સારો રહેશે, આર્થિક લાભ થઈ શકે છે.સમાજમાં માન-સન્માનમાં સારો વધારો થશે. કર્મચારીઓને પ્રમોશન અને પગાર વધારાનો લાભ મળી શકે છે. પરિવારમાં પ્રેમ વધશે.તમને કલાત્મક સ્પર્ધાઓમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે.

કર્ક- બુધ શુક્ર સંયોગ અને લક્ષ્મી નારાયણ યોગ દેશવાસીઓ માટે અનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના રહેશે, પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. જૂની ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે. સંતાનોને વિદેશ મોકલવાનું સપનું પૂરું થઈ શકે છે. લોકો ઓનલાઈન પ્લેટફોર્મ સાથે જોડાઈને બિઝનેસમાં લાભ મેળવશે.આ સમયગાળા દરમિયાન રોકાણથી નફો મળશે. રાજકારણમાં સક્રિય લોકો માટે સમય અનુકૂળ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *