૧૦ વર્ષ પછી શનિદેવે કર્યો પૂર્વ ભાદપદ્ર માં પ્રવેશ આવનાર ૬ મહિના આ રાશિવાળાના જીવનમાં થશે ધનમાં વધારો - khabarilallive    

૧૦ વર્ષ પછી શનિદેવે કર્યો પૂર્વ ભાદપદ્ર માં પ્રવેશ આવનાર ૬ મહિના આ રાશિવાળાના જીવનમાં થશે ધનમાં વધારો

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર શનિદેવે 7 એપ્રિલે પૂર્વા ભ્રાદ્રપદ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ નક્ષત્ર પર ગુરુ ગ્રહનું વર્ચસ્વ છે. આવી સ્થિતિમાં ગુરુના નક્ષત્રમાં શનિના પ્રવેશને કારણે કેટલીક રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી શકે છે. તેમજ ધનમાં પણ પુષ્કળ વધારો થઈ શકે છે. કરિયર અને બિઝનેસમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. આવો જાણીએ આ ભાગ્યશાળી રાશિઓ કઈ છે.

ધનુરાશિ: શનિદેવના નક્ષત્રમાં પરિવર્તન તમારા લોકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે શનિદેવ તમારી રાશિથી ત્રીજા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે અને અહીં શનિદેવ મજબૂત સ્થિતિમાં છે. તેથી આ સમયે તમારી હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે. ઉપરાંત, આ સમયે તમે જે પણ નિર્ણયો લેશો તે તમારા પરિવારના સભ્યો દ્વારા ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવશે. બીજી બાજુ, જો તમારો વ્યવસાય વિદેશી દેશો સાથે સંબંધિત છે, તો તમે સારો નફો મેળવી શકો છો. આ સમયે તમને ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

કુંભ રાશિ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે શનિદેવનો નક્ષત્ર પરિવર્તન શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે શનિદેવ તમારી રાશિમાં જ ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. તે તમારી રાશિના સ્વામી પણ છે. તેથી આ સમયે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. ઉપરાંત નોકરીયાત લોકોના પડતર કામ પણ પૂર્ણ થશે. તમને ઈચ્છિત પ્રમોશન અને પદ મળશે.

કરિયર અને બિઝનેસ સંબંધિત યાત્રા તમારા માટે સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. આ સમયે વિવાહિત લોકોનું વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. ઉપરાંત, અપરિણીત લોકોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. તેમજ વ્યાપારીઓને પણ આ સમયે સારો આર્થિક લાભ મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ: શનિદેવના નક્ષત્રમાં પરિવર્તન તમારા લોકો માટે અનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે શનિદેવ તમારી ગોચર કુંડળીના ચોથા ભાવમાં જવાના છે. તેથી, આ સમયે તમને ભૌતિક સુખો મળી શકે છે. ઉપરાંત, આ સમયે તમે વાહન અને મિલકત મેળવી શકો છો. તે જ સમયે, તમને અગાઉની કોઈપણ યોજનામાં કરેલા રોકાણની તુલનામાં મોટો નફો મળશે.

ઉપરાંત, જો તમારો વ્યવસાય રિયલ એસ્ટેટ, મિલકત અને જમીન સાથે સંબંધિત છે, તો તમે સારો નફો મેળવી શકો છો. આ સમયે તમારી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. તમને આ સમયે પૈતૃક સંપત્તિથી પણ ફાયદો થશે. અને ઘણા લાંબા સમયથી અટકાયેલા પૈસા પાછા મળશે જેનાથી તમને લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *