અઠવાડિયાનું રાશિફળ તુલા થી મીન રાશિ માટે આવનાર મહિનો રહેશે ખૂબ જ લાભદાયી અચાનક બદલાઈ જશે કિસ્મત મળશે લાભ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ તુલા થી મીન રાશિ માટે આવનાર મહિનો રહેશે ખૂબ જ લાભદાયી અચાનક બદલાઈ જશે કિસ્મત મળશે લાભ

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોને આ અઠવાડિયે તેમની મહેનત અને પ્રયત્નોનું પરિણામ સહેજ પણ વિલંબ વિના મળી શકે છે. જેના કારણે તેઓ મનમાં થોડા ઉદાસ રહી શકે છે. સંબંધીઓના સહકાર અને સહયોગના અભાવ સાથે કામમાં મુશ્કેલીઓ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. આ અઠવાડિયે કોઈપણ કાર્યમાં સફળતા મેળવવા માટે, તુલા રાશિના જાતકોએ શોર્ટકટ લેવાનું અથવા નિયમો અને નિયમોને તોડવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તેમને હાર માની લેવી પડી શકે છે.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો વધુ નફો મેળવવા માટે, કોઈપણ જગ્યાએ વિચાર્યા વિના તમારા પૈસાનું રોકાણ ન કરો જ્યાં એકવાર પૈસા ફસાઈ જાય પછી તેને બહાર કાઢવું ​​મુશ્કેલ બની જાય. જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો કોઈ મોટો નિર્ણય લેતા પહેલા તમારા શુભચિંતકોની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં. નોકરિયાત લોકોએ પોતાનું કામ બીજાના હાથમાં છોડવાનું અને ભાવનાઓના પ્રભાવમાં કોઈ મોટા નિર્ણય લેવાનું ટાળવું જોઈએ.

જો તમારી પાસે નવી નોકરી છે, તો તમારે તમારા બોસના સ્વભાવને સમજીને તમારા કામને વધુ સારી રીતે કરવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે, નહીં તો તમારે તમારી ભૂલો માટે બધાની સામે ઠપકો આપવો પડી શકે છે. ઘરેલું સમસ્યાઓના ઉકેલ માટે, તમારા ઉપરી અધિકારીઓના અભિપ્રાયોને અવગણશો નહીં અને તમારી લાગણીઓને અન્ય લોકો સમક્ષ સમજી વિચારીને વ્યક્ત કરો. આ અઠવાડિયે તમારી સાથે તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિક: આ અઠવાડિયે વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ પોતાના જીવનમાં ‘હિંમત હારશો નહીં, રામને ભૂલશો નહીં’નું સૂત્ર અપનાવવું પડશે. જો તમે આને ધ્યાનમાં રાખશો અને યોગ્ય દિશામાં સખત મહેનત કરતા રહેશો, તો તમે જોશો કે ધીમે ધીમે પરંતુ ચોક્કસ, તમને ઇચ્છિત સફળતા અને નફો મળી રહ્યો છે. વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે અન્ય લોકો પાસેથી મદદની અપેક્ષા રાખવાને બદલે તેમના કામ સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

વેપારી લોકો માટે સપ્તાહનો પ્રથમ ભાગ થોડો પડકારજનક બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે ફક્ત બજારમાં અચાનક મંદીથી જ નહીં, પરંતુ તમારા હરીફોથી પણ સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારી આવક કરતાં વધુ ખર્ચ થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કરવામાં આવેલ યાત્રાઓ થકવી નાખનારી અને અપેક્ષા કરતા ઓછી ફળદાયી સાબિત થશે. અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની તુલનામાં થોડો વધુ આરામદાયક હોઈ શકે છે, પરંતુ આ સમય દરમિયાન પણ તમારે તમારા સપના પૂરા કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે.

આ સમય દરમિયાન, જો તમે કોઈપણ વ્યવસાય અથવા ઘરેલુ વિવાદમાં સમાધાન માટે તમારી સંમતિ દર્શાવતા નથી, તો તે બાબત લાંબા સમય સુધી ખેંચાઈ શકે છે. વધુ સારા અંગત સંબંધો જાળવવા માટે, ફરિયાદ કરવાને બદલે, અન્યને માફ કરવાનો પ્રયાસ કરો અથવા જૂની વસ્તુઓને અવગણશો. પ્રેમ સંબંધમાં ઉભી થયેલી ગેરસમજને વાતચીત દ્વારા દૂર કરો.

ધનુરાશિ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત સાબિત થઈ શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમે કાર્ય અને અંગત જીવન સંબંધિત તમામ પડકારોનું અગાઉથી મૂલ્યાંકન કરવામાં નિષ્ફળ રહી શકો છો, જેના કારણે તમારે તમામ પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમારે કેટલાક અચાનક મોટા ખર્ચાઓ અને ભૂતકાળની ચાલુ જવાબદારીઓને દૂર કરવા માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરવી પડી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, આવકની તુલનામાં વધુ પડતા ખર્ચને કારણે તમારું તૈયાર બજેટ ખોરવાઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ તેમના કાર્યસ્થળ પર લક્ષ્યાંકો પૂરા કરવા માટે મશીનની જેમ કામ કરવું પડી શકે છે. પરિણામે, તમે માત્ર શારીરિક જ નહીં પરંતુ માનસિક રીતે પણ થાકેલા રહેશો. ધનુ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે ન તો કોઈ પ્રકારનો વિવાદ ઉભો કરવો જોઈએ અને ન તો પોતાને કોઈ પણ પ્રકારના વિવાદ કે મુશ્કેલીમાં ફસાવી જોઈએ. પરસ્પર ચર્ચા અથવા વાતચીત દ્વારા કોઈપણ મુદ્દાને ઉકેલવું વધુ સારું રહેશે.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારે બજારની સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને વ્યવસાય સંબંધિત કોઈપણ મોટા નિર્ણયો લેવા જોઈએ અને જોખમી રોકાણો ટાળવા જોઈએ. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સમજદારીપૂર્વક કરવામાં આવેલ વ્યવસાયિક સોદો મોટો નફો મેળવી શકે છે. સારા અંગત સંબંધો જાળવવા માટે, લોકોને વધુ સાંભળો અને ઓછું બોલો. પ્રેમ સંબંધમાં તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓનું સન્માન કરો. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં તમારો સહારો બને.

મકર: આ અઠવાડિયે મકર રાશિના લોકો માટે કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. નોકરિયાત લોકોને અચાનક કામના વધારાના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના માટે તેમણે કામ પૂર્ણ કરવા માટે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે. કારકિર્દી અને વ્યવસાય માટે કરેલા પ્રયત્નો ધાર્યા કરતા ઓછા પરિણામ આપશે. જેના કારણે મન થોડું ઉદાસ રહેશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ માટે પ્રયત્નશીલ વિદ્યાર્થીઓએ તેમની ઈચ્છિત ઈચ્છાઓ પૂર્ણ કરવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડશે.

સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં પરિવારમાં કોઈ બાબતને લઈને મતભેદનું વાતાવરણ બની શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, પૈતૃક સંપત્તિ સંબંધિત વિવાદો ઉગ્ર થઈ શકે છે. બાળકો અથવા જીવનસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારી ચિંતાનું મુખ્ય કારણ બનશે. આ સમય દરમિયાન, જો તમને કોઈ ખાસ કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા ન મળે અથવા તમારા અંગત જીવન સાથે સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારી ઇચ્છા મુજબ હલ ન થાય, તો તમે ભાગી જવાની ઇચ્છા અનુભવશો.

જો કે, તમારે આ કરવાનું ટાળવું પડશે કારણ કે તમારી આંખો બંધ કરવાથી બિલાડી ભાગી શકતી નથી. તમારે તમારી જવાબદારી જાતે જ નિભાવવી પડશે. સારા સંબંધો જાળવવા માટે, તમારા સંબંધીઓના દુઃખ અને દુઃખમાં સહભાગી થાઓ અને ગપસપ કરનારા સંબંધીઓથી અંતર જાળવો. જો તમે કોઈને તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારા માટે ઉતાવળ કરવાને બદલે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી વધુ સારું રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે આ સપ્તાહ સામાન્ય પરિણામ આપનારું સાબિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે કેટલાક મોટા ખર્ચાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો કે, ખર્ચની સાથે, વિવિધ સ્ત્રોતોમાંથી નાણાંનો પ્રવાહ આવશે. સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં જમીન અને મકાનના ખરીદ-વેચાણની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. જો કે, આ કરતી વખતે, તમારે પેપર સંબંધિત કામ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરવું પડશે, નહીં તો એક નાની ભૂલ ભવિષ્યમાં તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી કરી શકે છે.

અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમારે નિયમો અને નિયમોને તોડવાનું અથવા કોઈપણ પ્રકારનું ખોટું બોલવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે બદનામીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરીયાત લોકો આ સમયગાળા દરમિયાન આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં ફેરફાર કરવાનું વિચારી શકે છે, પરંતુ તેઓએ ઉતાવળમાં અથવા ભાવનાત્મક રીતે આવું કોઈ પગલું ભરવાનું ટાળવું જોઈએ. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો આ અઠવાડિયે કોઈપણ પ્રકારના જોખમી રોકાણથી બચો.

અંગત સંબંધોની વાત કરીએ તો આ અઠવાડિયે તમારે તમારા સંબંધીઓ તરફથી ફરિયાદોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ભૂતકાળમાં તમે કોઈને કહેલા શબ્દો તમારા માટે શરમનું કારણ બની શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ટાળો અને તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓને માન આપો. સુખી લગ્ન જીવન માટે, તમારા વ્યસ્ત શેડ્યૂલમાંથી થોડો સમય તમારા જીવનસાથી અને પરિવાર માટે કાઢો.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે તમને ઘર અને બહારના લોકો તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ અને સમર્થન જોવા મળશે. તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર તમારા વરિષ્ઠોનો સંપૂર્ણ આશીર્વાદ મળશે. આ અઠવાડિયે તમને કાર્યસ્થળ પર કોઈ મોટી જવાબદારી અથવા પદ મળી શકે છે. પત્રકારત્વ, લેખન અને સંશોધન સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. વિશેષ કાર્ય માટે સમાજમાં તેમનું સન્માન થઈ શકે છે.

વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો તેમના વ્યવસાયને આગળ વધારવા અને ઇચ્છિત નફો મેળવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરશે. જેના કારણે તેમને સકારાત્મક પરિણામ પણ મળશે. તેમની રોજીંદી આવકમાં વધારો થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. બજારમાં તેમનું માન-સન્માન વધશે. જો તમે વિદેશમાં સ્થાયી થવા અથવા ત્યાં ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા ઘરમાં કોઈ ધાર્મિક અથવા શુભ કાર્ય થઈ શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારી આસપાસ સારા મિત્રોનો મેળાવડો રહેશે. સ્વજનો સાથેની ગેરસમજ વાતચીતથી દૂર થશે. તમને માતા-પિતા, ગુરુ વગેરેના વિશેષ આશીર્વાદ પ્રાપ્ત થશે. જો તમે અત્યાર સુધી કુંવારા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમારા જીવનમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ આવી શકે છે અથવા તમારા લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *