ચૈત્ર નવરાત્રી પર બન્યા પાંચ રાજયોગ ચમકી જશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત વીજળીની જેમ ચમકી જશે - khabarilallive    

ચૈત્ર નવરાત્રી પર બન્યા પાંચ રાજયોગ ચમકી જશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત વીજળીની જેમ ચમકી જશે

સનાતન ધર્મમાં ચૈત્રી નવરાત્રીનું વિશેષ મહત્વ છે. આ વર્ષે ચૈત્રી નવરાત્રી 9 એપ્રિલથી શરૂ થશે. 8મી એપ્રિલે ઘટસ્થાપન છે. આ વખતે ચૈત્રી નવરાત્રી જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર પણ ખૂબ જ ખાસ રહેશે. ગ્રહો અને નક્ષત્રોની સ્થિતિ શુભ રહેશે. પાંચ રાજયોગ રચાશે. મેષ રાશિમાં ચંદ્ર અને ગુરુ એકસાથે ગજકેસરી યોગ બનાવી રહ્યા છે. શનિ ષશ રાજયોગ બનાવશે. શુક્ર અને બુધના સંયોગથી લક્ષ્મી નારાયણ યોગ બની રહ્યો છે.

સૂર્ય અને બુધના મિલનથી બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના થઈ રહી છે. શુક્ર ઉચ્ચ રાશિમાં સંક્રમણ કરીને માલવ્ય યોગ બનાવી રહ્યો છે. આ ઉપરાંત સવાર્થ અમૃત સિદ્ધિ, પ્રીતિ, રવિ, આયુષ્માન અને પુષ્ય નક્ષત્ર યોગ પણ રચાઈ રહ્યા છે. ગ્રહો અને નક્ષત્રોના આ સંયોજનથી 4 રાશિઓને ઘણો ફાયદો થશે. દેશવાસીઓ પર માતા દુર્ગાની વિશેષ કૃપા વરસશે. ધનમાં વૃદ્ધિની તકો રહેશે.

મેષ: માતા દુર્ગાની સાથે સાથે માતા લક્ષ્મીની કૃપા પણ મેષ રાશિના લોકો પર વરસશે. નાણાકીય લાભ અને સફળતાની પ્રબળ તકો રહેશે. નવા કામ કે ધંધાની શરૂઆત કરવા માટે આ સમય શુભ રહેશે. ઓફિસમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળશે. રોકાણમાં લાભ થશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો માટે પણ આ વખતે ચૈત્રી નવરાત્રિ ખાસ રહેશે. પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. વેપારી માટે આ સમય સાનુકૂળ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. આર્થિક પાસું મજબૂત રહેશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો ભાગ્યશાળી બનવાના છે. મા દુર્ગાની સાથે શનિદેવ પણ કૃપાળુ થશે. મહેનતથી કરેલા દરેક કામમાં તમને સફળતા મળશે. ધન અને સમૃદ્ધિમાં વધારો થશે. માન રહેશે. વેપારનો વિસ્તાર થશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો પર પણ માતા દુર્ગાની કૃપા રહેશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે. નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *