૬ એપ્રિલ થી શનિ કરશે પૂર્વભદ્રપદ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ આ રાશિવાળા ની બદલાઈ જશે કિસ્મત - khabarilallive
     

૬ એપ્રિલ થી શનિ કરશે પૂર્વભદ્રપદ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ આ રાશિવાળા ની બદલાઈ જશે કિસ્મત

જ્યારે પણ શનિની ચાલ બદલાય છે ત્યારે તમામ લોકોના જીવન પર તેની વ્યાપક અસર પડે છે. વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં શનિને સૌથી ધીમી ગતિનો ગ્રહ માનવામાં આવે છે. શનિને એક રાશિમાંથી બીજી રાશિમાં સંક્રમણ કરવામાં લગભગ અઢી વર્ષનો સમય લાગે છે. શનિદેવની ધીમી ગતિને કારણે લોકોની જનજીવન પર તેની અસર લાંબા સમય સુધી રહે છે.

શનિ હાલમાં મૂળ ત્રિકોણ ચિહ્ન અને તેની પોતાની નિશાની કુંભ રાશિમાં છે. શનિદેવ 06 એપ્રિલ 2024ના રોજ પૂર્વાભાદ્રપદ નક્ષત્રમાં પરિવર્તિત થશે. શનિના નક્ષત્રમાં પરિવર્તનને કારણે દરેક રાશિના લોકો પર ચોક્કસપણે અસર થશે. પરંતુ શનિના નક્ષત્ર પરિવર્તનની કેટલીક રાશિના લોકો પર વિશેષ અસર પડશે. આ રાશિના લોકોને સારા નસીબ મળશે અને તેઓ કરિયર અને બિઝનેસમાં ઉંચાઈ પ્રાપ્ત કરશે. ચાલો જાણીએ કે એપ્રિલ મહિનામાં શનિના રાશિ પરિવર્તનથી કઈ રાશિને સૌથી વધુ ફાયદો થશે.

કન્યા રાશિનો સૂર્ય ચિહ્ન
પૂર્વાભાદ્રપદ નક્ષત્રમાં શનિનું સંક્રમણ, જે 6 એપ્રિલે થવા જઈ રહ્યું છે, તે કન્યા રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે. કાર્યમાં સફળતા મળવાની સારી સંભાવના છે. તમને તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં સારી સફળતા મળશે. નોકરી કરતા લોકોને નવી નોકરી માટે સારી તકો મળી શકે છે. તમે તમારી સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો જોશો. અચાનક નાણાકીય લાભની તકો મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે

વૃશ્ચિક
તમારી રાશિમાં શનિનું નક્ષત્ર પરિવર્તન કુંડળીના ચોથા ભાવમાં થવાનું છે. આવી સ્થિતિમાં તમને દરેક પ્રકારની ખુશીઓ મળશે. ધંધામાં સારો નફો કે ભવિષ્યમાં સારો સોદો થવાની સંભાવના છે. આ રાશિના લોકો પર શનિદેવની વિશેષ કૃપા રહેશે. કરિયરમાં સારી તકો મળવાની સંભાવના છે. સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સમાજ અને ઘરમાં તમને સારું માન-સન્માન મળશે. તમારા વૈવાહિક સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે.

કુંભ
શનિદેવ તમારી રાશિના સ્વામી છે અને હાલમાં ઉર્ધ્વ ગૃહમાં સંક્રમણ કરી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં શનિદેવના નક્ષત્રમાં પરિવર્તન તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમારા સન્માન, આત્મવિશ્વાસ અને સંપત્તિમાં વૃદ્ધિના સારા સંકેતો છે. તમારું પદ અને પ્રતિષ્ઠા ચારે બાજુ ઝડપથી વધશે. નવી યોજનાઓ સાકાર થશે. દરેક પ્રકારની ઈચ્છાઓ પૂરી કરવાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *