રોમાંસ અને બેવફાઈમાં દુનિયાનું પહેલા નંબરનું છે આ શહેર નામ જાણીને તમને વિશ્વાસ નહિ આવે

વિશ્વમાં ઘણા શહેરો છે અને તે બધાની પોતાની વિશેષતા છે. દરેક દેશની પોતાની પરંપરા હોય છે જે આ દેશોના શહેરોમાં સરળતાથી જોવા મળે છે. ક્યાંક તમને સાદા લોકો મળશે તો ક્યાંક હોશિયાર લોકો.

ક્યાંક તમને સારા આતિથ્યશીલ લોકો મળશે તો ક્યાંક લોકોને મહેમાન ગમશે નહીં. એ જ રીતે તાજેતરમાં ઈંગ્લેન્ડની ‘ધ બોટલ ક્લબ’ એ વિશ્વના ઘણા શહેરોનો સર્વે કર્યો અને જાણવા મળ્યું કે કયા શહેરોમાં લોકો રોમાંસની દ્રષ્ટિએ કેવી રીતે રહે છે.

આ સર્વેમાં સૌપ્રથમ જાણવા મળ્યું હતું કે દુનિયાના કયા શહેરના લોકો રોમાંસની બાબતમાં એકબીજાને વધુ આકર્ષે છે. આ યાદીમાં સૌથી ઉપર ઈંગ્લેન્ડની રાજધાની લંડનનું નામ છે. ડેઈલી સ્ટારના અહેવાલ મુજબ, ધ બોટલ ક્લબએ શોધી કાઢ્યું છે કે લંડન આકર્ષક શહેરોની શ્રેણીમાં ટોચ પર છે, જેણે 80 માંથી 72.2 સ્કોર કર્યો છે.

અહીં પો ર ન સાઇટ પર 1 લાખથી વધુ લોકોએ એકાઉન્ટ બનાવ્યા છે. ત્યાં 131 પુખ્ત ઇવેન્ટ છે, જ્યારે શહેરમાં 10,000 થી વધુ લોકો પુખ્ત સબ્સ્ક્રિપ્શન સાઇટ OnlyFans પરથી તેમના પૈસા કમાઈ રહ્યા છે. આ યાદીમાં બીજા નંબરે યુએસ શહેર લાસ વેગાસ છે, જેના 67.6 પોઈન્ટ્સ છે, જ્યારે ન્યૂયોર્કને 66.5 પોઈન્ટ્સ મળ્યા છે.

રોમાંસની બાબતમાં લંડનને ટોચનું સ્થાન મળ્યું છે.આ સર્વેમાં બીજી કેટેગરી તે છે જેઓ રોમાંસ (વિશ્વના સૌથી કિંકી શહેરો) ના મામલામાં વિચિત્ર વલણ અપનાવે છે. આ મામલામાં પણ લંડન શહેર ટોચ પર છે. આ કેટેગરી અનુસાર, લોકો અહીં અલગ-અલગ રીતે પોતાની કલ્પનાઓ અને ઈચ્છાઓ પૂરી કરે છે.

લંડનને 40માંથી 39 માર્ક્સ મળ્યા છે. આમાં પણ બીજો નંબર લાસ વેગાસનો છે જેને 38 નંબર મળ્યા છે. આ પછી ત્રીજા નંબર પર જર્મનીની રાજધાની બર્લિન છે. તેને 32.5 માર્ક્સ મળ્યા છે.

બેવફાઈના મામલામાં પણ લંડન ટોપ પર છે
હવે વાત કરીએ યુકેના ટોપ ચીટીંગ શહેરો વિશે. આ સર્વેક્ષણમાં ફક્ત યુકેના શહેરોમાં જ આ શ્રેણીનો સર્વે કરવામાં આવ્યો હતો અને જાણવા મળ્યું હતું કે લંડન બેવફાઈમાં પણ ટોચ પર છે. રિપોર્ટ અનુસાર, અહીંના કપલ્સ એકબીજાને સૌથી વધુ છેતરે છે અને રિલેશનશિપમાં હોવા છતાં અફેર કરે છે. આ યાદીમાં બ્રિટનના બીજા શહેરો બર્મિંગહામ અને નોટિંગહામ છે.એક વેબસાઈટ અનુસાર લંડનની 75 લાખની વસ્તીમાંથી 1 લાખથી વધુ લોકોનું અફેર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.