શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે સિંહ રાશિને નાણાકિય લાભ થશે - khabarilallive
     

શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે સિંહ રાશિને નાણાકિય લાભ થશે

મેષ: આજે મેષ રાશિના લોકો કાર્યસ્થળ પર તેમના વ્યવહારમાં બદલાવ કરશે. પરિવારમાં કોઈ સમસ્યાને કારણે તણાવ થઈ શકે છે. આજે તમને ચોક્કસપણે થોડી આર્થિક તાકાત મળશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. કેટલાક લોકો લગ્નના કાર્યક્રમમાં પણ હાજરી આપશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવાની જરૂર છે કારણ કે માનસિક સમસ્યાઓ તમને વધુ ડિપ્રેશન આપશે. આજનો લકી નંબર – 7 આજનો શુભ રંગ – ગુલાબી આજનો ઉપાય દેવી લક્ષ્મીના સ્તોત્રનો પાઠ કરો, પૈસાની સમસ્યા દૂર થશે.

વૃષભ: આજે વૃષભ રાશિના લોકોને તેમના કાર્યક્ષેત્રમાં સહકર્મીઓના સહયોગથી સફળતા મળશે. પરિવારમાં શુભ કાર્યો થશે. તમને તમારા પરિવાર સાથે લગ્ન સમારોહમાં જવાની તક મળશે. પૈસા આવવાની સ્થિતિ સારી જણાય છે. ઘણા સ્રોતોમાંથી આવતા કાયદા માટે માર્ગ બનાવે છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે તણાવ ઓછો કરવાનો પ્રયાસ કરો. તમે શરદી, તાવ અને ઉધરસથી પરેશાન રહેશો. આજનો લકી નંબર – 3 આજનો લકી કલર – ક્રીમ આજનો ઉપાય આજે તમે દેવી લક્ષ્મીના મંદિરમાં જઈને ખૂબ જ ભાવથી કમળનું ફૂલ ચઢાવો, તમારી મનોકામના પૂર્ણ થશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો પોતાના કાર્યસ્થળ પર નવી ટેકનોલોજીનો ઉપયોગ કરશે. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવા બાળકો પર ગુસ્સો ન કરવો. આજે શેરબજારમાં રોકાણ કરતા પહેલા બજારની દિશા સમજીને જ રોકાણ કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં નાની નાની બાબતો પર દલીલ કરવી સારી નથી, તે સંબંધોમાં અલગતા તરફ દોરી જશે. તમારે તમારા વ્યસન પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ, તે સ્વાસ્થ્ય અને પરિવાર માટે મહત્વપૂર્ણ છે. આજનો લકી નંબર – 12 આજનો શુભ રંગ – રાખોડી આજનો ઉપાય આજે તમારે કૂતરાઓને બ્રેડ અને બિસ્કિટ ખવડાવવા જોઈએ, તમારું કાર્યક્ષેત્ર મજબૂત રહેશે.

કર્ક: આજે, કર્ક રાશિવાળા લોકો તેમના કાર્યસ્થળમાં સાવચેતી રાખે છે, વિરોધીઓ તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવશે. પરિવારમાં પ્રિયજનો વચ્ચે તણાવ ઓછો કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે પૈસાની લેવડ-દેવડમાં અથવા લોન પરત માંગવામાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે વાત ન કરી શકવાને કારણે આજે સાંજે તમે તણાવ અનુભવશો. હૃદયના દર્દીઓએ કોઈપણ પ્રકારનો માનસિક તણાવ ન લેવો જોઈએ. આજનો લકી નંબર – 5 આજનો શુભ રંગ – સફેદ આજનો ઉપાય આજે ચોખાનું દાન કરો.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો પોતાના કાર્યસ્થળ પર મજબૂત સ્થિતિમાં રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર સંવાદિતા રહેશે અને દરેક વ્યક્તિ એકબીજાને મદદ કરશે. જો આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી જોવામાં આવે તો, આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે, તમે કોઈ નવી નાણાકીય યોજનામાં રોકાણ કરશો. પ્રેમ સંબંધોમાં આજે લવ પાર્ટનર સાથે મુલાકાત થશે અને લાંબી વાતો થશે, ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. આજનો લકી નંબર – 7 આજનો શુભ રંગ – કેસર આજનો ઉપાય આજે ઘરે જ ખીર બનાવો અને મહેમાનો આવે ત્યારે તેમને ખવડાવો અને ઘરના બધા સભ્યો તેને ખૂબ જ ઉત્સાહથી ખાય છે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકો પોતાની વક્તૃત્વને કારણે કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. કેટલાક લોકો તેમના વ્યવસાયના વિકાસ માટે લોન લેવાનો પ્રયાસ કરશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ મુદ્દા પર મતભેદ થઈ શકે છે, જેના કારણે થોડો તણાવ રહેશે. રાજકીય ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આરોપોનો સામનો કરવો પડશે. પીઠના દુખાવાને કારણે કેટલાક લોકોને ઘણી તકલીફ થશે. આજનો લકી નંબર – 3 આજનો શુભ રંગ – લીલો આજનો ઉપાય આજે મંદિરમાં ગુલાબનું ફૂલ ચઢાવો અને દેવી લક્ષ્મીની પ્રાર્થના કરો, ધનમાં વૃદ્ધિ થશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકોને તેમના કામમાં સફળતા મળશે અને તેમનું મન ખૂબ પ્રસન્ન રહેશે. માતાના ખરાબ સ્વાસ્થ્યને કારણે પરિવારમાં તણાવ રહેશે. નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી, આજનો રોકાણ સારું વળતર લાવશે. પ્રેમ સંબંધોમાં મધુરતા માટે આજે તમે એકબીજાને ભેટ આપશો. આજે પ્રોપર્ટી ખરીદવાનો દિવસ છે, કેટલાક લોકોનું રજીસ્ટ્રેશન થઈ જશે. શરીરમાં કોઈ પ્રકારના ઈન્ફેક્શનને કારણે રોગ પેદા થશે. આજનો લકી નંબર – 30 આજનો શુભ રંગ – ઘેરો રાખોડીઆજનો ઉપાય ઘરની બહાર નીકળતી વખતે ભગવાન ગણેશને નમસ્કાર કરો, તમને સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક: આજે વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણી દોડધામ કરવી પડશે. ઘરેલું ખર્ચમાં વધારો થશે. શોપિંગ મોલમાં પરિવારના તમામ સભ્યો માટે કપડાં ખરીદશે. સારી આર્થિક સ્થિતિને કારણે તમે એવી જગ્યાએ રોકાણ કરશો જે આવકનો નિયમિત સ્ત્રોત બની જશે. જ્યારે તમે તમારા લવ પાર્ટનરની સાથે હોવ ત્યારે બીજા કોઈની વાત ન કરો નહીં તો તમારી વચ્ચે તણાવ વધશે. ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ તેમના આહાર પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ અને કસરત પણ કરવી જોઈએ.

ધનુ: આજે ધનુ રાશિના લોકો પોતાના કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા માટે સખત મહેનત કરશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યક્રમ થશે, બધા સંબંધીઓના આવવાથી તમારા સંબંધો મજબૂત થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં ઘણો સુધારો થવાનો છે, તમને લોકો તરફથી આર્થિક મદદ મળશે અને તમારું રોકાણ પણ સારું વળતર આપશે. તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે નાની યાત્રા પર જઈ શકો છો જ્યાં તમે ખુશીનો અનુભવ કરશો. હવામાનમાં બદલાવને કારણે સ્વાસ્થ્યમાં થોડો બગાડ થશે. આજનો લકી નંબર – 9આજનો શુભ રંગ – કેસર આજનો ઉપાય કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરવાથી તમારી બધી આર્થિક સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

મકર: આજે મકર રાશિના લોકો કામમાં વ્યસ્ત રહેશે. નોકરી બદલવાનું વિચારનારાઓએ આજે કોઈ ફેરફાર ન કરવો જોઈએ. તમને પરિવારમાં તમારા પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે, જેનાથી તમારી કેટલીક આર્થિક સમસ્યાઓ પણ દૂર થશે. આર્થિક ઉન્નતિના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમે ટેક્સ સેવિંગ પ્લાન્સમાં પણ રોકાણ કરશો. તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે મુલાકાત અને વાત કરશો, આખો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. માઈગ્રેનને કારણે માથાનો દુખાવો થવાની સંભાવના છે. આજનો લકી નંબર – 5 આજનો શુભ રંગ – વાદળી આજનો ઉપાય તમારે આજે જ નવરણા મંત્રનો જાપ કરવો જોઈએ.

કુંભ: આજે કુંભ રાશિના જાતકોને કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મેળવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. પરિવારમાં શાંતિ અને સુખ જાળવવા માટે તમારે આજે મૌન રહેવું પડશે. આજે તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવા માટે તમારી ક્રેડિટ લિમિટ વધારવાની યોજના બનાવશો. ઘર બનાવવાની પ્રક્રિયા શરૂ થશે. ભૌતિક સુખમાં વધારો કરવા માટે કેટલીક ઘરગથ્થુ વસ્તુઓની ખરીદી કરશો. આજે તમે તમારા લવ પાર્ટનરથી ખુશ રહેશો. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો, આંખના ઈન્ફેક્શનને કારણે સમસ્યાઓ વધશે. આજનો લકી નંબર – 9 આજનો શુભ રંગ – ઘેરો વાદળી આજનો ઉપાય આજે તમારે ગરીબોમાં ખીર વહેંચવી જોઈએ.

મીન: આજની મીન રાશિફળ આજે મીન રાશિના લોકો નવી રણનીતિ પર કામ કરશે. તમારી રચનાત્મકતા આજે તમને સફળતા અપાવશે. તમે તમારા સકારાત્મક પ્રભાવથી ઘરના તમામ સભ્યોના મનને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશો. તમારી મહેનતના બળ પર આર્થિક સુધારો થશે. જો તમે આજે જોખમી યોજનાઓમાં રોકાણ ન કરો તો નુકસાન નિશ્ચિત છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થશે. પરિવારના કોઈ સભ્યની ખરાબ તબિયતને કારણે તમારે હોસ્પિટલ જવું પડશે. આજનો લકી નંબર – 6 આજનો શુભ રંગ – પીળો આજનો ઉપાય (આજ કા ઉપાય) – ઘરની બહાર નીકળતી વખતે પાંચ કાળા મરીના દાણા પૂર્વ, પશ્ચિમ, ઉત્તર, દક્ષિણ અને ઉપરની તરફ ફેંકો અને તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *