સૂર્ય અને શનિની યુતિ ૧૩ ફેબ્રુઆરી થી બધી રાશિઓ પર થશે અસર જાણો તમારા જીવનમાં શું થશે અસર કેવા રહેશે આવનાર ૩૦ દિવસ - khabarilallive
     

સૂર્ય અને શનિની યુતિ ૧૩ ફેબ્રુઆરી થી બધી રાશિઓ પર થશે અસર જાણો તમારા જીવનમાં શું થશે અસર કેવા રહેશે આવનાર ૩૦ દિવસ

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં સૂર્ય અને શનિને એકબીજાના શત્રુ માનવામાં આવે છે, જ્યારે પણ આવા સંયોગો બને છે ત્યારે દેશ અને દુનિયામાં અનિચ્છનીય ફેરફારો અને અકસ્માતો થાય છે. શનિ અને સૂર્યના અશુભ સંયોજનના કારણે રાજકીય દૃષ્ટિકોણથી સમય અનુકૂળ રહેશે નહીં. મોટા ફેરફારો અને વિવાદ થવાની સંભાવના છે. આંતરરાષ્ટ્રીય વેપાર વધવાથી શેરબજારમાં ફરી તેજી જોવા મળશે. આનાથી અર્થવ્યવસ્થાને મજબૂત બનાવવાની શક્યતાઓ ઊભી થશે.

રાજકીય ઉથલપાથલ અને કુદરતી આફતોની શક્યતા વધશે. લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. શિક્ષણ પ્રણાલીમાં પણ સુધારાની શક્યતાઓ જોવા મળશે. વિરોધ પ્રદર્શન, સરઘસ, દેખાવો અને ધરપકડો થશે. ટ્રેન દુર્ઘટના થવાની સંભાવના રહેશે અને મોટા નેતાઓ તરફથી દુઃખદ સમાચાર મળવાની સંભાવના રહેશે.

કુંભ રાશિમાં સૂર્ય-શનિના જોડાણની 12 રાશિઓ પર શું અસર પડશે?
મેષઃ- આ સંયોગના કારણે મેષ રાશિના લોકોને રાજયોગ જેવું જ પરિણામ મળવાનું છે. આ સમયે તમને તમારા ભાઈ અને મિત્રોની મદદ મળશે.આ સમયે તમને તમારો પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કરવાની તક મળશે.તેલ, લોખંડ અને ખાણકામ સાથે જોડાયેલા કામમાં તમને સફળતા મળશે.

વૃષભ: આ સંયોગને કારણે તમને રાજયોગનું પરિણામ મળશે. આ સમયે તમારા કાર્યસ્થળ પર તમારું સન્માન પણ થશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા તમારા કેટલાક કામ પૂરા કરીને તમે પ્રસન્નતા અનુભવશો. જો તમે ઘર ખરીદવા માંગતા હોવ તો સમય સારો છે.

મિથુનઃ- આ સંયોગને કારણે તમને તમારા ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળવાનો છે.આ સમયે નાના-નાના કામ માટે યાત્રા તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારા પરિવારમાં પણ કોઈ શુભ પ્રસંગનું આયોજન થશે. સૂર્ય અને શનિના કારણે તમને ધાર્મિક યાત્રા કરવાનું સૌભાગ્ય મળશે.

કર્કઃ- કર્ક રાશિના લોકોને આ સંયોગને કારણે નુકસાન થઈ શકે છે. તમારે કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવું પડશે. આ સમયે તમને તમારી વાણી મીઠી રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.વેપાર કરનારા લોકોએ પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખવી પડશે.

સિંહ: આ સંયોગને કારણે તમે તમારા વૈવાહિક જીવનમાં થોડો તણાવ જોઈ શકો છો.આ સમયે તમારામાં અહંકાર અને અભિમાનની વૃત્તિ જોવા મળી શકે છે. આ સમયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે. જો તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરવા જઈ રહ્યા છો તો તેને હાલ પૂરતું મુલતવી રાખવું સારું રહેશે.

કન્યાઃ આ સમયે તમને કોઈ મોટા કામની ઓફર પણ મળી શકે છે. બંને ગ્રહોના પ્રભાવથી તમારા શત્રુઓનો નાશ થશે. આ સમયે તમને સરકાર તરફથી લાભ મળી શકે છે.સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળી શકે છે.

તુલા: સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા લોકોને સફળતાનો સ્વાદ ચાખવો પડશે.બીજી તરફ શેરબજાર સાથે સંકળાયેલા લોકો થોડી સાવધાની સાથે પોતાના પૈસાનું રોકાણ કરે તો સારું રહેશે. આ સમયે, તમને તમારા ભાઈઓ અને મિત્રોનો સહયોગ મળવાનો છે. વેપારી વર્ગ માટે, આ સંક્રમણ તેમના બધા સપના પૂરા કરશે.

વૃશ્ચિકઃ તમે માનસિક પરેશાનીથી પરેશાન થઈ શકો છો. કામમાં વિલંબ થશે જેના કારણે તમે ઉદાસી અનુભવશો. આ સમયે કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ લોકો સાથે સંબંધો સારા નહીં રહે. આ સમયે તમને તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ પરિવહનના કારણે તમને પૈસાની કમી અનુભવી શકો છો.

ધનુ: આ સમયે તમારી હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થવાનો છે અને તમારા શબ્દોના પ્રભાવથી તમારું કાર્ય સિદ્ધ થશે. આ સમયે, તમને ભાગ્યનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળવાની સંભાવના છે. ધાર્મિક યાત્રા દ્વારા કોઈ મોટી વાત થઈ શકે છે. આ સમયે તમને તમારા પિતા તરફથી આર્થિક મદદ મળી શકે છે.

મકરઃ- આ ​​સમયે તમારી વાણીના પ્રભાવથી તમને ખ્યાતિ મળશે. કોઈપણ કંપનીમાં કરેલા રોકાણથી સંપત્તિમાં વધારો થશે. તમારે આ સમયે પારિવારિક વિવાદોથી દૂર રહેવું પડશે. આ સમયે તમને સાવચેતીપૂર્વક વાહન ચલાવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

કુંભ: આ સમયે જે લોકો નવું કાર્ય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે તેમને વધુ રાહ જોવી પડશે. આ સમયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમયે વૈવાહિક જીવનમાં તણાવ હોઈ શકે છે, તેથી તમારે તમારા જીવનસાથીની ભાવનાઓને સમજવી પડશે.

મીનઃ આ સમયે તમને વિદેશના મામલામાં સફળતા મળતી જણાય. જે લોકો અભ્યાસ માટે વિદેશ જવા ઈચ્છે છે તેમને સફળતા મળશે. આ પરિવહનને કારણે, તમને મોટી અને સારી નોકરી માટે ઓફર પણ મળી શકે છે. જો કે આ સમયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *