સાપ્તાહિક રાશિફળ મેષ થી કન્યા સુધી આ રાશિઓને આવનાર સપ્તાહ રહેશે શુભ નોકરીમાં બદલાવ થઈ શકે છે - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ મેષ થી કન્યા સુધી આ રાશિઓને આવનાર સપ્તાહ રહેશે શુભ નોકરીમાં બદલાવ થઈ શકે છે

મેષ – તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો અને અભ્યાસમાં રસ લેશો. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને તબીબી ખર્ચ વધી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે, તમારે કોઈ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. પરંતુ ભાઈઓના સહયોગથી ઘણી મહેનત કરવી પડશે. બાળકોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, જીવન જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે.

વૃષભ- કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સાવધાની રાખો. મન વ્યગ્ર રહેશે, ધાર્મિક કાર્યો તરફ ઝોક વધશે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે, માતાનો સહયોગ મળશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે, મિત્રનું આગમન થઈ શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યને કારણે નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમારે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે, ખર્ચમાં વધારો થશે, તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મિથુન- ધીરજ ઘટશે, સંયમ રાખશો. વાણીનો પ્રભાવ વધશે, તમારે કોઈ ધાર્મિક સત્સંગી કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવી પડી શકે છે. તમે તમારી જીવનશૈલીમાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો અને મીઠાઈ ખાવા તરફ તમારો ઝુકાવ વધશે. પ્રોપર્ટીમાંથી આવક વધી શકે છે, નોકરીમાં બદલાવ શક્ય છે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પ્રગતિની તકો છે. આવકમાં વધારો થશે પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે.

કર્ક- તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખો, આત્મવિશ્વાસ ઘટશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો, પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. પરિવારના કોઈ વડીલ તરફથી તમને આર્થિક લાભ મળી શકે છે, તમે પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. તમને કેટલાક બાકી પૈસા મળી શકે છે, તમને તમારા કામમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે.

સિંહ – વાણીમાં કઠોરતા રહેશે, વાતચીતમાં સંયમ રાખવો. કપડા વગેરે તરફ રુચિ વધશે. માતા સાથે મતભેદ થઈ શકે છે પરંતુ ધનલાભ થવાની સંભાવના પણ છે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે અને તમને તમારી નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે, વાહનની સુવિધામાં વધારો થશે. સ્થાન પરિવર્તન શક્ય છે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસ ઘટશે, શાંત રહો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે, સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહો. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે, તમે મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. સંચિત સંપત્તિ, લેખન વગેરેમાં ઘટાડો થશે અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં નુકસાન થઈ શકે છે. કળા-સંગીતમાં રસ વધશે, કપડા પર ખર્ચ અને નોકરીમાં કાર્યક્ષેત્ર વધી શકે છે, મહેનતનો અતિરેક થશે, ખર્ચમાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *