ગુત્થીએ શેર કર્યો કૂતરાનો એવો વિડિયો જોઈ તમે પણ પોતાને નઈ રોકી શકો - khabarilallive    

ગુત્થીએ શેર કર્યો કૂતરાનો એવો વિડિયો જોઈ તમે પણ પોતાને નઈ રોકી શકો

કોમેડિયન સુનીલ ગ્રોવર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે પણ તે પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી કોઈ વીડિયો પોસ્ટ કરે છે તો તે તરત જ વાયરલ થઈ જાય છે.

સુનીલ ગ્રોવર પણ તેના ચાહકોને ક્યારેય નિરાશ કરતો નથી, તે દરરોજ કેટલાક ફની વીડિયો શેર કરતો રહે છે, તાજેતરના સમયમાં આવો જ એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ જોયા પછી તમે પણ હસતા રહી જશો.

વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક કૂતરો ભેંસ પર સવાર થઈ રહ્યો છે. વીડિયોની શરૂઆત ભેંસોના ટોળાના આગમનની છે. ખબર નથી કે આ ટોળામાં કૂતરો ક્યાંથી પ્રવેશે છે અને તેમાંથી એક ભેંસ પર સવાર થઈને આવતો દેખાય છે અને તે કૂતરા ભેંસ પર સવાર થઈને ઘણું દૂર સુધી નીકળી જાય છે.

જો કે આ વીડિયો ઘણો જૂનો છે, પરંતુ તેમ છતાં આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયોને 6 લાખ 30 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.આ ફની વીડિયોને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. ઘણા લોકોએ આ અંગે કમેન્ટ દ્વારા પોતાની પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી હતી.

વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું, ‘કુતરાનો શોખ નવાબી જેવો લાગે છે.’ તે જ સમયે, અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘જો કૂતરો ભૂલથી ભેંસની નીચે આવી જાય તો તે કચુમાર બની જાય તે નિશ્ચિત છે.’ જ્યારે કેટલાક લોકોએ કોમેન્ટ સેક્શનમાં દાવો કર્યો છે.

કૂતરાને બળજબરીથી ભેંસ પર બેસાડવામાં આવ્યો છે અને ડરના કારણે કૂતરો નીચે કૂદી રહ્યો નથી. કદાચ લોકોએ આવું કહ્યું હશે કારણ કે વીડિયોમાં કૂતરો ખૂબ જ ડરી ગયેલો દેખાય છે.

તમારી માહિતી માટે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે સુનીલ ગ્રોવરને કપિલ શર્મામાં તેના પાત્ર ગુત્થી માટે ઘણી પ્રશંસા મળી હતી. સુનીલ કોમેડિયનની સાથે ખૂબ જ સારો એક્ટર પણ છે. તેણે ગબ્બર ઈઝ બેક, પટાખા જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. હાલમાં જ તે વેબ સિરીઝ તાંડવમાં પણ જોવા મળ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *