ઘરમાં ખજાનો છે તેવું સપનું આવતા કાકા કાકી બન્યા હેવાન 9 વર્ષના બાળક જોડે કર્યું એવું કામ જોઈને તમારી રૂહ કંપી જશે

ઉત્તર પ્રદેશના ચિત્રકૂટ જિલ્લામાં 12 માર્ચે એક બાળકનો મૃ તદેહ પ્લાસ્ટિકના બોક્સમાં બંધ હાલતમાં મળી આવ્યો હતો. આ ઘટના અંગે ચિત્રકૂટ પો લીસે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે.

માસુમ બાળકની હ ત્યાના ગુનામાં પો લીસે તેના કાકા અને કાકીની ધરપકડ કરી છે. પો લીસે જણાવ્યું કે 9 વર્ષના કન્હૈયા વર્માની હ ત્યા તેના કાકા અને કાકીએ ઘરમાં પૈસા દફનાવવાનું સપનું જોઈને કરી હતી. હાલ પો લીસે બંનેની ધરપકડ કરીને જેલ હવાલે કર્યા છે.

આ મામલો શહેરના કોતવાલી વિસ્તારના રાઘવપુરી શહેરનો છે. અહીંના રહેવાસી રામ પ્રયાગ રૈદાસ નામના વ્યક્તિએ 8 ફેબ્રુઆરીના રોજ કારવી કોતવાલીમાં ફરિયાદ કરીને તેના 9 વર્ષના બાળક કન્હૈયાના ગુમ થયાની માહિતી આપી હતી.

4 દિવસ સુધી ગુમ થયેલ સગીરનો ક્યાંય પત્તો લાગ્યો ન હતો, પરંતુ 12 ફેબ્રુઆરીના રોજ સગીરાના પરિવારજનોએ ગુમ થયેલા સગીરના પાડોશી કાકાના ઘરે શોધખોળ કરી ત્યારે ગુમ થયેલા કન્હૈયાનો મૃ તદેહ અનાજના બોક્સમાંથી મળી આવ્યો હતો. .

આ ઘટના બાદ સમગ્ર વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ હતી. પો લીસે તાકીદે લાશનો કબજો મેળવીને પોસ્ટમો ર્ટમ માટે મોકલી આપી અને મામલાની તપાસ શરૂ કરી, ત્યારે એક ચોંકાવનારી વાત સામે આવી. આ રોપી દંપતીએ પૈસાની લાલચમાં બાળકની હ ત્યા કરી નાખી હતી.

આ બાબતનો ખુલાસો કરતા પો લીસ અધિક્ષક ધવલ જયસ્વાલે કહ્યું કે મૃ તક સગીર કન્હૈયા તેના પડોશમાં રહેતા કાકા ભુલ્લુ વર્માને મળવા જતો હતો. ભુલ્લુ અને તેની પત્ની ઉર્મિલાને દિવાળીના સમયે સપનું આવ્યું કે તેમના ઘરમાં ત્રણ હુંડા પૈસા દટાયેલા છે.

જો તે તે સ્થાન પર પૂજા કરીને કોઈ સગીરને બ લિ ચઢાવે છે તો તેને તે પૈસા મળશે. આ સ્વપ્નને સાચું માનીને અને પૈસાના લોભમાં દંપતીએ તંત્ર-મંત્રનો આશરો લીધો. મંત્ર જાપ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે આરોપી દંપતીએ પહેલા તેમના જ ભત્રીજા કન્હૈયાનું ગ ળું દબાવીને હ ત્યા કરી હતી.

તેના માથા પર પથ્થર વડે મા રીને મૃ તદેહને છુપાવી દીધો હતો. મૃ તક કન્હૈયાના ગુમ થયાની માહિતી મળતાં પો લીસ તપાસ તેજ કરી હતી, ત્યારે આરોપી ગૂઢ પ્રકિયા પુરી કરી શક્યો ન હતો અને તેની લા શને અનાજની પેટીમાં બંધ કરી દીધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.