7 મહિના પહેલા લીધા જોડે ફેરા હવે થયા અંતિમસંસ્કાર પણ જોડે ફોન પર એકબીજા સાથે વાત કરતા કરતા બની એવી ઘટના - khabarilallive    

7 મહિના પહેલા લીધા જોડે ફેરા હવે થયા અંતિમસંસ્કાર પણ જોડે ફોન પર એકબીજા સાથે વાત કરતા કરતા બની એવી ઘટના

બિલાસપુરના રહેવાસી CRPF જવાને ગઢચિરોલીમાં પોતાને ગોળી મારીને આત્મહત્યા કરી લીધી. પત્નીએ ફાંસી લગાવીને આત્મહત્યા કરી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ઘટના સમયે બંને ફોન પર વાત કરી રહ્યા હતા. આ દરમિયાન તેણે પોતાને ગોળી મારી દીધી. અહીં ગોળીઓનો અવાજ સાંભળીને પત્નીએ પણ ફાંસો ખાઈને આત્મહત્યા કરી લીધી. આ કપલે 4 મહિના પહેલા લગ્ન કર્યા હતા. મામલો પચપેડી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે.

પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, કુકુરડીકેરાના રહેવાસી ચંદ્રભૂષણ જગત CRPF 113 બટાલિયન ગઢચિરોલીમાં કોન્સ્ટેબલ તરીકે તૈનાત હતા. 4 મહિના પહેલા તેના લગ્ન સરકંડાના લોધીપરામાં રહેતી યામિની જગત સાથે થયા હતા. લગ્ન બાદ બંને થોડા દિવસ સાથે રહ્યા હતા. ત્યારબાદ ચંદ્રભૂષણ પોતાની ફરજ પર ગઢચિરોલી પરત ફર્યા હતા.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પતિ-પત્ની વચ્ચે મૃત્યુનું અંતરાલ 2 થી 5 મિનિટનું છે. સવારે 8.05 થી 8 મિનિટની વચ્ચે જવાનનું મોત થયું હતું. જ્યારે 8.10 થી 15 મિનિટની વચ્ચે તેમની પત્નીનું મૃત્યુ થયું હતું. આવી સ્થિતિમાં એવી આશંકા વ્યક્ત કરવામાં આવી રહી છે કે બંને પતિ-પત્ની ફોન પર વાત કરી રહ્યા હતા અને આ દરમિયાન બંનેએ આત્મહત્યા કરી લીધી છે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ગુરુવારે સવારે બંને ફોન પર વાત કરી રહ્યા હતા. થોડીવાર બંને વાતો કરતા રહ્યા. આ પછી ચંદ્રભૂષણ જગતે પોતાને ગો ળી મા રી દીધી. ગોળી વાગવાથી તેનું ઘટનાસ્થળે જ મો ત થયું હતું. પતિનો ફોન ડિસ્કનેક્ટ થઈ ગયો.

ત્યારબાદ તેની પત્ની યામિનીએ પણ ઘરમાં ફાંસો ખાઈને આ ત્મહ ત્યા કરી લીધી હતી. હાલ આ મામલે તપાસ ચાલી રહી છે. પોલીસનું કહેવું છે કે પતિ-પત્નીએ શા માટે આત્મહત્યા કરી તે જાણી શકાયું નથી. સંબંધીઓની પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે. કોલ ડિટેલ્સ પણ ચેક કરવામાં આવી રહી છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *